
भारत आणि ऑस्ट्रेलिया यांच्यात बॉक्सिंग डे कसोटी सामना २६ डिसेंबर २०२० पासून मेलबर्न क्रिकेट मैदानावर खेळला जाणार आहे, ज्यासाठी डेव्हिड वॉर्नर सज्ज आहे. शॉन एब्बटही त्याच्यासोबत कार्यक्रमस्थळी पोहोचला आहे.
ऑस्ट्रेलियाचा स्टार सलामीवीर डेव्हिड वॉर्नर आणि वेगवान गोलंदाज शॉन एब्बट वेळापत्रकअगोदर शनिवारी मेलबर्नला दाखल झाले कारण सिडनीमध्ये कोरोना विषाणूची संख्या वाढली आहे. डेव्हिड वॉर्नर ग्रोइन आणि शॉन अॅबॉट वासराच्या दुखापतीतून बरे होत होते. दोघांचा ऑस्ट्रेलियाच्या १७ सदस्यांच्या कसोटी संघात समावेश होता पण सिडनीमध्ये रिहैबिलिटेशनमुळे ते एडिलेडला गेले नव्हते.
सिडनीमध्ये कोरोना विषाणूचे प्रमाण वाढत असल्याने न्यू साउथ वेल्स सरकारने निर्बंध वाढवेल आणि परिस्थिती पाहता क्रिकेट ऑस्ट्रेलिया कोणतीही जोखीम घेऊ इच्छित नाही.
वाढती घटना लक्षात घेता व्हिक्टोरिया प्रांत सरकार सिडनीहून येणाऱ्या लोकांसाठी सीमा बंद करू शकेल, शनिवारी हा निर्णय घेण्यात आला की दोघेही मेलबर्नला रवाना होतील आणि तिथल्या कसोटी मालिकेच्या बायो-बबलमध्ये सामील होण्यापूर्वी क्वारंटीन सुरू करतील.’
बातम्यांच्या अपडेटसाठी लाईक करा आमच्या फेसबुक पेजला