10:23 pm

तुमचा आमदार कोण? पाहा संपूर्ण यादी

कुलाबा – राहुल नार्वेकर, भाजप
धारावी – वर्षा गायकवाड काँग्रेस
भायखळा – यामिनी जाधव, शिवसेना
मलबार हिल – मंगलप्रभात लोढा, भाजप
माहिम – सदा सरवणकर, शिवसेना,
मुंबादेवी -अमिन पटेल, काँग्रेस
वडाळा – कालिदास कोळंबकर, काँग्रेस
वरळी – आदित्य ठाकरे, शिवसेना
शिवडी – अजय चौधरी, शिवसेना
सायन कोळीवाडा – कॅ. आर. तमिल सेल्वन, भाजप
अंधेरी पश्चिम – अमित साटम, भाजप
अंधेरी पूर्व – रमेश लटके, शिवसेना
अणुशक्ती नगर – नवाब मलिक, राष्ट्रवादी
कलिना – संजय पोतनीस, शिवसेना
कांदिवली पूर्व – अतुल भातखळकर, भाजप
कुर्ला – मंगेश कुडाळकर, शिवसेना
गोरेगाव – विद्या ठाकूर, भाजप
घाटकोपर पश्चिम – राम कदम, भाजप
घाटकोपर पूर्व – पराग शाह, भाजप
चांदिवली – दिलीप लांडे, शिवसेना
चारकोप – योगेश सागर, भाजप
चेंबूर – प्रकाश फातर्पेकर, शिवसेना
जोगेश्वरी पूर्व – रवींद्र वायकर
दहिसर – मनिषा चौधरी, भाजप
दिंडोशी – सुनील प्रभू, शिवसेना
बोरीवली – सुनील राणे, भाजप
भांडुप पश्चिम – रमेश कोरगावकर, शिवसेना
मागाठणे – प्रकाश सुर्वे, शिवसेना
मानखुर्द शिवाजीनगर – अबू आझमी, सपा
मालाड पश्चिम – अस्लम शेख, काँग्रेस
मुलुंड – मिहीर कोटेचा, भाजप
वर्सोवा – डॉ. भारती लव्हेकर, भाजप
वांद्रे पश्चिम – आशिष शेलार, भाजप
वांद्रे पूर्व – झिशान सिद्दीकी, काँग्रेस
विक्रोळी – सुनील राऊत, शिवसेना
विले पार्ले – पराग अळवणी, भाजप
ठाणे आणि कोकण
पालघर
डहाणू – विनोद निकोले, सीपीआय
विक्रमगड – सुनील भुसारा, काँग्रेस
पालघर – श्रीनिवास वनगा, शिवसेना
बोईसर -राजेश पाटील, बविआ
नालासोपारा – क्षितीज ठाकूर, बविआ
वसई – हितेंद्र ठाकूर, बविआ
ठाणे
भिवंडी ग्रामीण – शांताराम मोरे, शिवसेना
भिवंडी पश्चिम – महेश चौघुले, भाजप
भिवंडी पूर्व – रईस शेख, सपा
शहापूर – दौलत दरोडा, राष्ट्रवादी
मुरबाड – किसन कथोरे, भाजप
अंबरनाथ – डॉ. बालाजी किणीकर, शिवसेना
उल्हासनगर – कुमार आयलानी, भाजप
कल्याण पूर्व – गणपत गायकवाड, भाजप
कल्याण पश्चिम – विश्वनाथ भोईर, शिवसेना
कल्याण ग्रामीण – प्रमोद पाटील, मनसे
डोंबिवली – रवींद्र चव्हाण, भाजप
मुंब्रा-कळवा – जितेंद्र आव्हाड
मीरा-भाईंदर – गीता जैन, अपक्ष
ओवळा-माजिवडा – प्रताप सरनाईक, शिवसेना
कोपरी पाचपाखाडी – एकनाथ शिंदे, शिवसेना
ठाणे – संजय केळकर, भाजप
ऐरोली – गणेश नाईक, भाजप
बेलापूर – मंदा म्हात्रे, भाजप
सिंधुदुर्ग
सावंतवाडी – दीपक केसरकर, शिवसेना
कुडाळ-मालवण – वैभव नाईक, शिवसेना
कणकवली-देवगड – नितेश राणे, भाजप
रत्नागिरी
राजापूर – राजन साळवी, शिवसेना
रत्नागिरी – उदय सामंत, शिवसेना
चिपळूण – शेखर निकम, राष्ट्रवादी
गुहागर – भास्कर जाधव
दापोली – योगेश कदम, शिवसेना
रायगड
महाड – भरत गोगावले, शिवसेना
श्रीवर्धन – अदिती तटकरे, राष्ट्रवादी
अलिबाग – महेंद्र दळवी, शिवसेना
पेण – रवीशेठ पाटील, भाजप
उरण – महेश बाल्दी, अपक्ष
कर्जत – महेंद्र थोरवे, शिवसेना
पनवेल – प्रशांत ठाकूर
पश्चिम महाराष्ट्र
पुणे
आंबेगाव – दिलीप वळसे पाटील, राष्
इंदापूर – दत्तात्रय भरणे, राष्ट्रवादी
कसबा – मुक्ता टिळक, भाजप
कोथरुड – चंद्रकांत पाटील, भाजप
खडकवासला – भिमराव तापकीर, भाजप
खेड-आळंदी – दिलीप मोहिते, राष्ट्रवादी
चिंचवड – लक्ष्मण जगताप, भाजप
जुन्नर – अतुल बेनके, राष्ट्रवादी
दौंड – राहुल कुल, भाजप
पर्वती – माधुरी मिसाळ, भाजप
पिंपरी – अण्णा बनसोडे, राष्ट्रवादी
पुणे छावणी – सुनील कांबळे, भाजप
पुरंदर – संजय जगताप, काँग्रेस
बारामती – अजित पवार, राष्ट्रवादी
भोर – संग्राम थोपटे, काँग्रेस
भोसरी – महेश लांडगे, भाजप
मावळ – सुनील शेळके, राष्ट्रवादी
वडगाव शेरी – सुनील टिंगरे, राष्ट्रवादी
शिरुर – अशोक पवार, राष्ट्रवादी
शिवाजीनगर – अनिल शिरोळे, भाजप
हडपसर – चेतन तुपे, राष्ट्रवादी
कोल्हापूर
इचलकरंजी – प्रकाश आवडे, अपक्ष
करवीर – पी एन पाटील, काँग्रेस
कागल – हसन मुश्रीफ, राष्ट्रवादी
कोल्हापूर उत्तर – चंद्रकांत जाधव, काँग्रेस
कोल्हापूर दक्षिण – ऋतुराज पाटील, काँग्रेस
चंदगड – राजेश नरसिंहराव पाटील, राष्ट्रवादी
राधानगरी – प्रकाश आबिटकर, शिवसेना
शिरोळ – राजेंद्र पाटील, अपक्ष
हातकणंगले – राजू आवळे, काँग्रेस
शाहूवाडी – विनय कोरे, जनसुराज्य पक्ष
सांगली
इस्लामपूर – जयंत पाटील, राष्ट्रवादी
खानापूर – अनिलभाऊ बाबर, शिवसेना
तासगांव-कवठे महांकाळ – सुमन पाटील, राष्ट्रवादी
पलुस-कडेगाव – विश्वजीत कदम, काँग्रेस
मिरज – डॉ.सुरेश खाडे, भाजप
शिराळा – मानसिंग नाईक, राष्ट्रवादी
सांगली – धनंजय गाडगीळ, भाजप
जत – विक्रमसिंह सावंत, काँग्रेस
सातारा
कराड उत्तर – बाळासाहेब पाटील, राष्ट्रवादी
कराड दक्षिण – पृथ्वीराज चव्हाण, काँग्रेस
कोरेगाव – महेश शिंदे, शिवसेना
पाटण – शंभूराजे देसाई, शिवसेना
फलटण – दीपक चव्हाण, राष्ट्रवादी
माण – जयकुमार गोरे, भाजप
वाई – मकरंद जाधव, राष्ट्रवादी
सातारा – शिवेंद्रराजे भोसले, भाजप
सोलापूर
अक्कलकोट – सचिन शेट्टी
करमाळा – संजय शिंदे अपक्ष
पंढरपूर – भारत भालके, राष्ट्रवादी
बार्शी – राजेंद्र राऊत, अपक्ष
माढा – बबन शिंदे, राष्ट्रवादी
माळशिरस -राम सातपुते, भाजप-रिपाइं
मोहोळ – यशवंत माने, राष्ट्रवादी
सांगोला – शाहजी बापू पाटील, शिवसेना
सोलापूर दक्षिण – सुभाष देशमुख, भाजप
सोलापूर शहर उत्तर – विजयकुमार देशमुख, भाजप
सोलापूर शहर मध्य – प्रणिती शिंदे
अहमदनगर
अकोले – डॉ. किरण लहामटे, राष्ट्रवादी
अहमदनगर शहर – संग्राम जगताप, राष्ट्रवादी
कर्जत-जामखेड – रोहित पवार, राष्ट्रवादी
कोपरगाव – आशुतोष काळे, राष्ट्रवादी
नेवासा – शंकरराव गडाख, क्रांतीकारी शेतकरी पक्ष
राहुरी विधानसभा – प्राजक्त तानपुरे, राष्ट्रवादी
शिर्डी – राधाकृष्ण विखे पाटील, भाजप
शेवगाव – मोनिका राजाळे, भाजप
श्रीगोंदा – बबनराव पाचपुते, भाजप
श्रीरामपूर – लहू कानडे, काँग्रेस
संगमनेर – बाळासाहेब थोरात, काँग्रेस
पारनेर – निलेश लंके, राष्ट्रवादी
उत्तर महाराष्ट्र
नाशिक
इगतपुरी – हिरामन खोसकर, काँग्रेस
कळवण – नितीन पवार, राष्ट्रवादी; कॉ. जिवा गावित, सीपीआय
चांदवड – राहुल अहेर, भाजप
दिंडोरी – नरहरी झिरवाल, राष्ट्रवादी
देवळाली – सरोज अहिरे, राष्ट्रवादी
नांदगाव – सुहास कांदे, शिवसेना
नाशिक पश्चिम – सीमा हिरे, भाजप
नाशिक पूर्व – राहुल ढिकळे, भाजप
नाशिक मध्य – देवयानी फरांदे, भाजप
निफाड – दिलीपराव बनकर, राष्ट्रवादी
बागलाण – दिलीप बोरसे, भाजप
मालेगाव बाह्य – दादा भुसे, शिवसेना
मालेगाव मध्य – मोहम्मद इस्माईल अब्दुल खालिक, एमआयएम
येवला – छगन भुजबळ, राष्ट्रवादी
सिन्नर – माणिकराव कोकाटे, राष्ट्रवादी
धुळे
साक्री – मंजुळा गावित, अपक्ष
धुळे ग्रामीण – कुणालबाबा पाटील, काँग्रेस
धुळे शहर – शाह फारुक अन्वर, एमआयएम
शिंदखेडा – जयकुमार रावल, भाजप
शिरपूर – काशिराम पवार, भाजप
नंदुरबार
अक्कलकुवा – केसी पाडवी, काँग्रेस; आमशा पाडवी, शिवसेना;
शहादा – राजेश पाडवी, भाजप
नंदुरबार – विजयकुमार गावित, भाजप
नवापूर – शिरीषकुमार नाईक, काँग्रेस
जळगाव
अमळनेर – अनिल पाटील, राष्ट्रवादी
एरंडोल – चिमणराव पाटील, शिवसेना
चाळीसगाव – मंगेश चव्हाण, भाजप
चोपडा – लताबाई सोनावणे, शिवसेना
जळगाव ग्रामीण – गुलाबराव पाटील, शिवसेना
जळगाव शहर – सुरेश भोळे, भाजप
जामनेर – गिरीश महाजन, भाजप
पाचोरा – किशोर पाटील, शिवसेना
भुसावळ – संजय सावकारे, भाजप
मुक्ताईनगर – चंद्रकांत पाटील, अपक्ष
रावेर – मधुकरराव चौधरी, काँग्रेस
विदर्भ
बुलडाणा
खामगाव – आकाश फुंडकर, भाजप
चिखली – श्वेता महाले, भाजप
जळगाव जामोद – संजय कुटे, भाजप
बुलडाणा – संजय गायकवाड, शिवसेना
मलकापूर – राजेश एकाडे, काँग्रेस
मेहकर – संजय रायमुलकर, शिवसेना
सिंदखेडराजा – राजेंद्र शिंगणे, राष्ट्रवादी
अकोला
अकोट – प्रकाश भारसाकळे, भाजप
अकोला पश्चिम – गोवर्धन शर्मा, भाजप
अकोला पूर्व – रणधीर सावरकर, भाजप
बाळापूर – संग्राम गावंडे, राष्ट्रवादी
मूर्तिजापूर – हरीश पिंपळे, भाजप
वाशिम
कारंजा – राजेंद्र पाटनी, भाजप
रिसोड – अमित झनक, काँग्रेस
वाशिम – लखन मलिक, भाजप
अमरावती
अचलपूर – बच्चू कडू, प्रहार
अमरावती – सुलभा खोडके, काँग्रेस
तिवसा – यशोमती ठाकूर, काँग्रेस
दर्यापूर – बळवंत वानखडे, काँग्रेस
धामणगाव रेल्वे – प्रताप अडसड, भाजप
बडनेरा – रवी राणा, अपक्ष
मेळघाट – राजकुमार पटेल, प्रहार
मोर्शी – देवेंद्र भुयार स्वाभिमानी पक्ष
वर्धा
आर्वी – दादाराव केचे, भाजप
देवळी – रणजीत कांबळे, काँग्रेस
हिंगणघाट -समीर कुनावार, भाजप
वर्धा – डॉ. पंकज भोयर, भाजप
नागपूर
काटोल – अनिल देशमुख, राष्ट्रवादी
सावनेर – केदार छत्रपाल, काँग्रेस
हिंगणा – समीर मेघे, भाजप
उमरेड – राजू पारवे, काँग्रेस
नागपूर दक्षिण-पश्चिम – देवेंद्र फडणवीस
नागपूर दक्षिण – मोहन मते, भाजप
नागपूर पूर्व – कृष्ण खोपडे, भाजप
नागपूर मध्य – विकास कुंभारे, भाजप
नागपूर पश्चिम – विकास ठाकरे, काँग्रेस
नागपूर उत्तर – नितीन राऊत, काँग्रेस
कामठी – सुरेश भोयर, काँग्रेस
रामटेक – आशिष पेंडम, अपक्ष
भंडारा
तुमसर – राजू कारेमोरे, राष्ट्रवादी
भंडारा – अरविंद भलाधरे, भाजप
साकोली – नाना पटोले, काँग्रेस
गोंदिया
अर्जुनी-मोरगाव – मनोहर चंद्रिकापुरे, राष्ट्रवादी
तिरोरा – विजय रहांगडले, भाजप
गोंदिया – गोपालदार अग्रवाल, भाजप
आमगाव – सहसराम कोरोटे, काँग्रेस
गडचिरोली
आरमोरी – कृष्ण गजबे, भाजप
गडचिरोली – देवराव होली, भाजप
अहेरी – धरमरावबाबा अत्राम, राष्ट्रवादी
चंद्रपूर
चंद्रपूर – किशोर जोर्गेवार, अपक्ष
चिमूर – बंटी भांदडिया, भाजप
बल्लारपूर – सुधीर मुनगंटीवार, भाजप
ब्रह्मपुरी – विजय वडेट्टीवार, काँग्रेस
राजुरा – सुभाष धोटे, काँग्रेस
वरोरा – सुरेश धानोरकर, काँग्रेस
यवतमाळ
वणी – संजीवरेड्डी बोडकुरवार, भाजप
राळेगाव – अशोक वोईके, भाजप
यवतमाळ – मदन येरावार, भाजप
दिग्रस – संजय राठोड, शिवसेना
आर्णी – संदीप धुर्वे, भाजप
पुसद – इंद्रनील नाईक, राष्ट्रवादी
उमरखेड – नामदेव सासणे, भाजप
मराठवाडा
औरंगाबाद
औरंगाबाद पश्चिम – संजय शिरसाट, शिवसेना
औरंगाबाद पूर्व – अतुल सावे, भाजप
औरंगाबाद मध्य – प्रदीप जयस्वाल, शिवसेना
कन्नड – उदयसिंह राजपूत, शिवसेना
गंगापूर – प्रशांत बंब, भाजप
पैठण – संदीपान भुमरे, शिवसेना
फुलंब्री – हरीभाऊ बागडे, भाजप
वैजापूर – रमेश बोरनारे, शिवसेना
सिल्लोड – अब्दुल सत्तार, शिवसेना
हिंगोली
वसमत – चंद्रकांत नवघरे, राष्ट्रवादी
कळमनुरी – संतोष बांगर, शिवसेना
हिंगोली – नाजी मुटकुळे, भाजप
परभणी
जिंतूर – मेघना बोर्डिकर, भाजप
परभणी – डॉ. राहुल पाटील, शिवसेना
गंगाखेड – रत्नाकर गुट्टे, रासप
पाथरी – सुरेश वरपुडकर, काँग्रेस
जालना
परतूर – बबनराव लोणीकर, भाजप
घनसावंगी – राजेश टोपे, राष्ट्रवादी
जालना – कैलास गोरंट्याल, काँग्रेस
बदनापूर – नारायण कुचे, भाजप
भोकरदन – संतोष दानवे, भाजप
उस्मानाबाद
उमरगा – ज्ञानराज चौगुले, शिवसेना
तुळजापूर – राणाजगजीतसिंह पाटील, भाजप
उस्मानाबाद – कैलास पाटील, शिवसेना
परांडा – तानाजी सावंत, शिवसेना
नांदेड
किनवट – भिमराव केराम, भाजप
देगलूर – रावसाहेब अंतापूरकर, काँग्रेस
नांदेड उत्तर – बालाजी कल्याणकर, शिवसेना
नांदेड दक्षिण – मोहनराव हंबर्डे, काँग्रेस
नायगाव – राजेश पवार, भाजप
भोकर – अशोक चव्हाण, काँग्रेस
मुखेड – डॉ. तुषार राठोड, भाजप
लोहा – शामसुंदर शिंदे, शेकाप
हदगाव – माधवराव पवार, काँग्रेस
लातूर
अहमदपूर – बाबासाहेब पाटील, राष्ट्रवादी
उदगीर – संजय बनसोडे, राष्ट्रवादी
औसा – अभिमन्यू पवार, भाजप
निलंगा – संभाजी पाटील निलंगेकर, भाजप
लातूर ग्रामीण – धीरज देशमुख, काँग्रेस
लातूर शहर – अमित देशमुख, काँग्रेस
बीड
गेवराई – लक्ष्मण पवार, भाजप
परळी – धनंजय मुंडे, राष्ट्रवादी
माजलगाव – प्रकाश सोळंके, राष्ट्रवादी
केज – नमिता मुंदडा, भाजप
बीड – संदीप क्षीरसागर, राष्ट्रवादी
आष्टी – बाळासाहेब आजबे, राष्ट्रवादी

09:22 pm

मुख्यमंत्री फडणवीस ४९ हजार मतांनी विजयी


09:04 pm

पश्चिम नागपुरात काँग्रेसची बाजी : विकास ठाकरे विजयी


08:43 pm

नाना पटोले १२०० मतांनी विजयी


08:11 pm

शिवसेनेने उखडला राष्ट्रवादीचा परंडाचा बालेकिल्ला: राहुल मोटे पराभूत


08:09 pm

कोल्हापुरातील विजयी उमेदवार व निकटचे प्रतिस्पर्धी यांना मिळालेली मते

कोल्हापूर उत्तर :
1. चंद्रकांत जाधव (काँग्रेस) विजयी – 91053
2. राजेश क्षीरसागर (शिवसेना) – 75854
कोल्हापूर दक्षिण :
1. ऋतुराज पाटील- (काँग्रेस) विजयी – 140103
2. अमल महाडिक- (भाजप)- 97394
करवीर :
1. पी.एन.पाटील- (काँग्रेस) विजयी – 135261
2. चंद्रदीप नरके- (शिवसेना)- 112598
कागल :
1. हसन मुश्रीफ- (राष्ट्रवादी काँग्रेस) विजयी – 115438
2. समरजितसिंह घाटगे (अपक्ष)-  87765
शाहूवाडी-पन्हाळा :
1. विनय कोरे(जनसुराज्य) विजयी- 124472
2. सत्यजीत पाटील सरूडकर- 96404
हातकणंगले :
1. राजूबाबा आवळे (काँग्रेस) विजयी- 73154
2. डॉ. सुजीत मिणचेकर (शिवसेना)- 65874
इचलकरंजी :
1. प्रकाश आवाडे (अपक्ष) विजयी- 116886
2. सुरेश हाळवणकर (भाजप)- 67076
चंदगड :
1. राजेश पाटील (काँग्रेस) विजयी – 54851
2. शिवाजी पाटील (अपक्ष) – 50920
राधानगरी-भुदरगड  :
1. प्रकाश आबिटकर (शिवसेना) विजयी -104866
2. के.पी.पाटील (राष्ट्रवादी काँग्रेस) – 86500

07:42 pm

बाळापुरात शिवेसेनेचे नितीन देशमुख विजयी


07:39 pm

रत्नागिरी जिल्ह्यात शिवसेनेची सत्ता मजबूत, एक जागा वाढली


07:37 pm

माजी मुख्यमंत्री विलासरावांचे दोन्ही पुत्र अमित व धीरज विजयी


07:20 pm

औरंगाबादेत शिवसेना-भाजपचा प्रदीप जैस्वाल, संजय शिरसाठ, अतुल सावेंचा विजय


06:58 pm

कोपरी पाचपाखाडी मतदार संघात एकनाथ शिंदे यांची विजयी चौकार


06:18 pm

मुंब्रा – कळवा मतदार संघात जितेंद्र आव्हाडांची हॅट्रीक


06:16 pm

ठाण्यात मनसेला मिळाला पहिला आमदार: मनसेचे प्रमोद पाटील विजयी


05:58 pm

औरंगाबादवर भाजप-सेनेचे निर्विवाद वर्चस्व, सर्व नऊ मतदार संघात विजय


05:45 pm

पनवेलमध्ये भाजपचे प्रशांत ठाकूर यांची हॅट्रीक


05:24 pm

प्रताप सरनाईक यांचा दणदणीत विजय

ठाणे :  गेल्या विधानसभेत केवळ 10 हजारांची आघाडी घेऊन निसटता विजय मिळवलेल्या शिवसेनेच्या प्रताप सरनाईक यांनी या निवडणुकीत मात्र तब्बल ८३ हजार ७७२ हजार मतांची आघाडी घेऊन विजयी मिळवला आहे .


05:02 pm

इंदापूर:  कॉंग्रेसच्या जागांवर हमखास विजय मिळवणारे इंदापुरचे कॉंग्रेसचे नेते हर्षवर्धन पाटील यांनी राष्ट्रवादीला नावं ठेऊन विधानसभा निवडणुकीच्या ऐन तोंडावर भाजपमध्ये प्रवेश केला आणि भाजपच्या तिकीटावर ते इंदापूरमधून उभे होते. मात्र, राष्ट्रवादीने हर्षवर्धन पाटील यांना धूळ चारली आहे.


03:55 pm

मुंबईतील विजयी शिवसेना उमेदवार 
वरळी – आदित्य ठाकरे (शिवसेना)
माहिम – सदा सरवणकर (शिवसेना)
शिवडी – अजय चौधरी (शिवसेना)
कुर्ला – मंगेश कुडाळकर (शिवसेना)
विक्रोळी – सुनील राऊत (शिवसेना)
दिंडोशी – सुनील प्रभू (शिवसेना)
मागाठणे – प्रकाश सुर्वे (शिवसेना)
भांडूप पश्चिम – रमेश कोरगावकर (शिवसेना)
जोगेश्वरी पूर्व – रविंद्र वायकर (शिवसेना)
अंधेरी पूर्व – रमेश लटके (शिवसेना)
चेंबूर – प्रकाश फातर्पेकर (शिवसेना)
कलिना – संजय पोतनीस (शिवसेना)
भायखळा – यामिनी जाधव (शिवसेना)
मुंबईतील विजयी भाजपा उमेदवार 
बोरीवली – सुनील राणे (भाजपा)
घाटकोपर पूर्व – पराग शाह (भाजपा)
दहिसर – मनिषा चौधरी ( भाजपा)
मुलुंड – मिहीर कोटेचा ( भाजपा)
कांदिवली पूर्व – अतुल भातखळकर ( भाजपा)
चारकोप – योगेश सागर (भाजपा)
गोरेगाव – विद्या ठाकूर (भाजपा)
अंधेरी पश्चिम – अमित साटम (भाजपा)
विलेपार्ले – पराग अळवणी (भाजपा)
घाटकोपर पश्चिम – राम कदम (भाजपा)
वांद्रे पश्चिम – आशिष शेलार  (भाजपा)
सायन कोळीवाडा – कॅप्टन तमिळ सेलवन (भाजपा)
वडाळा – कालिदास कोळंबकर (भाजपा)
मलबार हिल – मंगलप्रभात लोढा (भाजपा)
कुलाबा – राहुल नार्वेकर (भाजपा)
काँग्रेस-राष्ट्रवादीच्या मुंबईतील विजयी उमेदवारांची यादी
मुंबादेवी – अमीन पटेल (काँग्रेस)
धारावी – वर्षा गायकवाड (काँग्रेस)
वांद्रे पूर्व – झिशान सिद्दीकी (काँग्रेस)
मानखुर्द – अबू आझमी (समाजवादी पार्टी)
अणूशक्तीनगर – नवाब मलिका (राष्ट्रवादी काँग्रेस)


03:48 pm

ठाणे : ठाणे शहर विधानसभा मतदारसंघातील काटे की टक्करमध्ये अखेर भाजपचे संजय केळकर यांनी मनसेचे अविनाश जाधव यांचा 19 हजार 224 मतांनी पराभव


03:40 pm

नागपूर उत्तर निवडणूक निकाल: काँग्रेसचे नितीन राऊत आघाडीवर तर  मिलिंद माने पिछाडीवर

नागपूर : विधानसभा निवडणुकीच्या मतमोजणीला सुरुवात झाली .  नागपूर उत्तर मतदारसंघात पाचव्या फेऱ्यांनंतर डॉ. नितीन राऊत यांनी आघाडी घेतली आहे. राऊत यांनी सातव्या फेरीत १०२९८ मतांची आघाडी घेतली आहे. राऊत यांना ३४५३५ तर देशमुख यांना २३६१७ मते मिळाली.  


03:36 pm

नागपूर पश्चिम निवडणूक निकाल: काँग्रेसचे विकास ठाकरे आघाडीवर तर देशमुख पिछाडीवर

नागपूर : नागपूर पश्चिम विधानसभा मतदारसंघात याही वेळे भाजपचे सुधाकर देशमुख व काँग्रेसचे विकास ठाकरे यांच्यात थेट लढत होणार आहे. मागील निवडणुकीतही या दोघांमध्ये थेट लढत झाली होती.प्रारंभीच्या फेऱ्यात आघाडीवर असलेले देशमुख माघारले आहेत. आठव्या फेरी अखेर ठाकरे यांना ४२४८७ मते तर देशमुख यांना ३५८०७ मते मिळाली आहेत. आघाडी ६६८० एवढी आहे.


03:06 pm

मुंबईचे महापौर विश्वनाथ महाडेश्वर यांचा काँग्रेस उमेदवार झिशान सिद्दीकी यांनी पराभव केला आहे. वांद्रे पूर्व विधानसभा मतदारसंघात झिशान हे ४,२८५ मतांनी विजयी झाले आहेत.


02:35 pm

31)अकोला पूर्व
26 वी अंतीम फेरी
अकोल पूर्व मधून भाजपाचे रणधीर सावरकर 24,495 मतांची आघाडी

भाजपा-रणधीर सावरकर- 99,758 मते

काँग्रेस विवेक पारसकर – 9,444

वंचित-हरिदास भदे- 75,263

भाजपाचे रणधीर सावरकर दुसऱ्यांदा विजयी होणार


02:34 pm

अलिबाग
शिव सेनेच महेंद्र दळवी, हे 32,611 च्या मताधिक्याने विजयी


02:34 pm

मतदारसंघ – अकोला पश्चिम
फेरी – 16
गोवर्धन शर्मा (भाजप) 44954
साजिद पठान (काँग्रेस) 58821
आघाडी – साजीद पठान 13867 मतांनी आघाडीवर


02:34 pm

रत्नागिरी – रत्नागिरी विधानसभा मतदार संघ विसाव्या फेरीनंतर शिवसेनेचे उदय सामंत ६८३८६ मतांनी आघाडीवर


02:33 pm

मतदार संघ – वाशिम
फेरी क्रमांक-7
1) लखन मलिक(भाजपा)-21949
2)डॉक्टर सिद्धार्थ देवळे ( व्हीबीए)-16809
निलेश पेंढारकर- ( अपक्ष ) 14967*

आघाडी-लखन मलिक 5140 मताने


02:33 pm

जिंतूरमध्ये चुरस कायम; मेघना बोर्डीकर यांना केवळ 10 मतांची आघाडी


02:33 pm

रत्नागिरी – दापोली विधानसभा मतदार संघ एकोणिसाव्या फेरीनंतर शिवसेनेचे योगेश कदम १०२५८ मतांनी आघाडीवर


02:32 pm

रत्नागिरी – दापोली विधानसभा मतदार संघ अठराव्या फेरीनंतर शिवसेनेचे योगेश कदम १०३३८ मतांनी आघाडीवर


02:32 pm

DARYAPUR :

Sixteenth Round

Balvant Wankhade
(INC)
61953

Ramesh Bundile
(BJP)
46572

INC leading by 15381


02:31 pm

सावंतवाडी : सावंतवाडी विधानसभा मतदारसंघात शिवसेनेचे दीपक केसरक ऐकोणीसवी फेरी अखेर 12880 मतांनी आघाडीवर


02:31 pm

रत्नागिरी – राजापूर विधानसभा मतदार संघ पंधराव्या फेरीनंतर शिवसेनेचे राजन साळवी ३९५५ मतांनी आघाडीवर


02:31 pm

मोहोळ विधानसभा
एकूण मतदान :-118452
यशवंत माने (राष्ट्रवादी):-53854
नागनाथ क्षीरसागर (सेना):-39904
आघाडी :- राष्ट्रवादी 13950


02:30 pm

वर्सोवा येथून भाजपच्या भारती लव्हेकर विजयी

काँग्रेस च्या बलदेव खोसा यांचा केला पराभव

अपक्ष उमेदवार आणि शिवसेनेच्या बंडखोर राजूल पटेल यांनी दिली कडवी झुंज

अधिकृत घोषणा थोड्याच वेळात….


02:30 pm

TIWASA :

Thirteenth Round

Yashomati Thakur
(INC)
39725

Rajesh Wankhade
(Sena)
37755

INC leading by
1970


02:29 pm

DARYAPUR :

Fifteenth Round

Balvant Wankhade
(INC)
58325

Ramesh Bundile
(BJP)
44667

INC leading by 13658


02:29 pm

MELGHAT :

Eighteenth Round

Rajkumar Patel
(IND)
67981

Ramesh Mavaskar
(BJP)
23810

IND leading by 44171


02:29 pm

अणुशक्ती मधून राष्ट्रवादीचे नवाब मलिक विजयी, सेनेच्या तुकाराम काते यांचा पराभव


02:28 pm

औरंगाबाद पश्चिममधून पंधराव्या फेरीअखेर शिवसेनेचे संजय शिरसाठ 24102 मतांनी आघाडीवर


02:28 pm

MORSHI :

Eleventh Round

Anil Bonde
(BJP)
49080

Devendra Bhuyar
(IND)
43887

BJP leading by 5193


02:27 pm

मानखुर्द-शिवाजी नगर अंतिम फेरीअखेर एकूण १४३३९१

Abu ajmi(s p) 69096
Vitthal lokare(shivsena)43481

Abu azmi won


02:27 pm

मतदारसंघ: मलकापूर
फेरी क्रमांक: 18
उमेदवार : राजेश एकडे (काँग्रेस): 74414
उमेदवार : चैनसुख संचेती (भाजप): 62294
राजेश एकडे आघाडीवर एकूण 12120 मतांनी आघाडीवर


02:20 pm

शिक्षणमंत्री आशिष शेलार उत्तीर्ण  ;  25 हजार 900 हून अधिक मतांनी विजय


02:17 pm

औरंगाबाद

भाजप 5300 मतांनी लीडवर, 19 व्या फेरीअखेर एमआयएमचे उमेदवार कादरी गफार 71370
भाजप उमेदवार अतुल सावे 76711


01:47 pm

उदयनराजे हे जवळपास 94 हजार मतांनी पिछाडीवर आहेत, तर राष्ट्रवादीचे श्रीनिवास पाटील यांची विजयाकडे वाटचाल सुरू आहे.


01:44 pm

फेरी : 14

मतदारसंघ : नागपूर पूर्व

कृष्णा खोपडे (भाजप) – 85016
पुरुषोत्तम हजारे (काँग्रेस) – 65693
सागर लोखंडे (बसपा) – 4443
गोपालकुमार कश्यप (छ. स्वा. मं.) – 442
मंगलमूर्ती सोनकुसरे (वंचित आघाडी) – 3085
अमोल इटनकर (अपक्ष) – 169
बबलू गेडाम (अपक्ष) – 400
विलास चरडे (अपक्ष) – 310
नोटा – 2739
एकूण – 162297

मताधिक्य: 19323


01:43 pm

●विधानसभा सार्वत्रिक निवडणूक निकाल●

सावंतवाडी विभाग

[सतराव्या फेरीतील मतमोजणी]

दीपक केसरकर (शिवसेना) 2623

प्रकाश रेडकर (मनसे)193

राजन तेली (अपक्ष)2432

बबन साळगांवकर (राष्ट्रवादी)249

सुधाकर माणगावकर (बसपा)22

राजू कदम (बहुजन मुक्ती पार्टी)125

सुनिल पेडणेकर (बहुजन महापार्टी)24

सत्यवान जाधव (वंचित बहुजन आघाडी)77

अजिंक्य गावडे (अपक्ष)61

NOTA 164
—————
एकूण 5970


01:43 pm

पूर्व नागपूर :
भाजपाचे कृष्णा खोपडे 14 व्या फेरीत 19,232 मतांनी आघाडीवर


01:43 pm

मतदारसंघ: जळगाव जामोद
फेरी क्रमांक: २१
उमेदवार : डॉ. संजय कुटे (भाजप): ३२५७
उमेदवार : डॉ. स्वाती वाकेकर (काँग्रेस): ५६२०
डॉ. संजय कुटे एकूण ३४, ५७१ मतांनी आघाडीवर


01:42 pm

सावंतवाडी : सावंतवाडी विधानसभा मतदारसंघात शिवसेनेचे दीपक केसरकर सतराव्या फेरी अखेर 13238 मतांनी आघाडीवर


01:42 pm

रत्नागिरी – गुहागर विधानसभा मतदार संघ तेराव्या फेरीनंतर शिवसेनेचे भास्कर जाधव १३९६१ मतांनी आघाडीवर


01:42 pm

21 राउंड अखेर
भारती लव्हेकर–40850
बलदेव खोसा 35438
राजुल पटेल 32423


01:42 pm

249 सोलापूर शहर
मध्य विधानसभा मतदारसंघ
———————————-
फेरी क्रमांक : 17
उमेदवार पक्ष मिळालेली मते
———————————-
प्रणिती शिंदे : कॉंग्रेस : 39495
दिलीप माने : शिवसेना : 22459
फारूक शाब्दी :एमआयएम : 40735.
महेश कोठे : अपक्ष : 25480.
———————————-
आघाडी ः —- फारूक शादी – 1240.


01:41 pm

१५८ जोगेश्वरी (पूर्व ) येथे शिवसेनेचे उमेदवार रविंद्र वायकर ११ व्या फेरीअखेर नजीकच्या प्रतिस्पर्ध्या पेक्षा ३९,३८३ मतांनी आघाडीवर


01:41 pm

अधिकृत जाहीर आकडेवारी
मीरा भाईंदर – 145
16 फेरी अखेर एकूण मते
काँग्रेस – मुझफ्फर हुसेन – 15911
भाजपा – नरेंद्र मेहता – 34479
अपक्ष – गीता जैन – 56458

अपक्ष गीता जैन आघाडीवर


01:41 pm

मतदार संघ – रिसोड
फेरी क्रमांक-7
१) अमित झनक ( काँग्रेस )13666
२) दिलीप जाधव (व्हीबीए ) -15028
3) अनंतराव देशमुख ( अपक्ष) -17534
4) विश्वनाथ सानप ( शिवसेना)
5209
आघाडी – देशमुख 2506 ने आघाडीवर


01:40 pm

पंढरपूर

पंढरपूर विधानसभा मतदारसंघातून १६व्या फेरी अखेर राष्ट्रवादी काँग्रेसचे भारत भालके ८१८५ मतांनी आघाडीवर.


01:40 pm

भंडारा : तुमसर मतदारसंघात १६ व्या फेरी अखेर अपक्ष चरण वाघमारे २८ मतांनी आघाडीवर.
राजू कारेमोरे राष्ट्रवादी ४९६८०
चरण वाघमारे अपक्ष ४९७०८
प्रदीप पडोळे भाजप २२१७७


01:40 pm

मतदार संघ – रिसोड
फेरी क्रमांक-7
१) अमित झनक ( काँग्रेस )13666
२) दिलीप जाधव (व्हीबीए ) -15028
3) अनंतराव देशमुख ( अपक्ष) -17534

4) विश्वनाथ सानप ( शिवसेना)
5209
आघाडी – देशमुख 2506 ने आघाडीवर


01:40 pm

सावंतवाडी : सावंतवाडी विधानसभा मतदारसंघात शिवसेनेचे दीपक केसरकर सोळाव्या फेरी अखेर 13047 मतांनी आघाडीवर मात्र सोळाव्या फेरीत केसरकरांचे मताधिक्य घटले


01:39 pm

मतदार संघ – वाशिम
फेरी क्रमांक-6
1) लखन मलिक(भाजपा)-19104
2)डॉक्टर सिद्धार्थ देवळे ( व्हीबीए)-15023
आघाडी-लखन मलिक 4081 मताने आघाडीवर


01:38 pm

मालाड पश्चिम विधानसभा मतदार संघ : १६२
राऊंड : १०

अस्लम शेख ( काँग्रेस ) : १५०९
रमेश सिंग ठाकूर ( भाजप ) : ५६७४

एकुण
शेख : ३२,३५४
ठाकुर : ३८,४४८


01:38 pm

कल्याण ग्रामीण

अठरावी फेरी.

राजू पाटील (मनसे) ५० हजार ००७
रमेश म्हात्रे (शिवसेना) ५३ हजार १५९
नोटा ३८६२

शिवसेनेचे रमेश म्हात्रे ३ हजार १५२ मतांनी आघाडीवर…


01:38 pm

१५८ जोगेश्वरी (पूर्व ) येथे शिवसेनेचे उमेदवार रविंद्र वायकर ११ व्या फेरीअखेर नजीकच्या प्रतिस्पर्ध्या पेक्षा ३९,३८३ मतांनी आघाडीवर


01:38 pm

चंद्रकांत हंडोरे 34198
प्रकाश फातर्फेकर 53442
बाळा दूनबळे 14496
राजेंद्र माहुलकर 22831

फातर्फेकर 19243 मतांनी विजयी


01:38 pm

Sion Koliwada VidhanSabha

13th round

BJP – Captain R Tamil Selvan
34577

Cong – Ganesh yadhav
21765

Mns…7882


01:37 pm

मुंबई वरळी मतदार संघ 182
अकरावी फेरी
आदित्य ठाकरे शिवसेना 58133
सुरेश माने राष्ट्रवादी 12842
गौतम गायकवाड वंचित 3878
अभिजित बिचकुले 533
एकूण मते 82096
नोटा 4232
आदित्य ठाकरे 45,291 मतांनी आघाडीवर


01:36 pm

गडचिरोली : सहाव्या फेरीअखेर भाजपचे देवराव होळी काँग्रेसच्या चंदा कोडवते यांच्यापेक्षा 9 हजारावर मतांनी आघाडीवर


01:36 pm

रत्नागिरी – दापोली विधानसभा मतदार संघ सतराव्या फेरीनंतर शिवसेनेचे योगेश कदम १०४२४ मतांनी आघाडीवर


01:35 pm

जालना जिल्हा

1. जालना (10 वी फेरी)
कैलास गोरंट्याल (काँग्रेस)- 42821
(आघाडी-14164)

अर्जुन खोतकर (शिवसेना) – 28657
——————————
2. परतूर (17 वी फेरी)
बबनराव लोणीकर (भाजपा) – 70158
(आघाडी- 10738)

सुरेशकुमार जेथलिया (काँग्रेस)- 59420
बदनापूर (9 वी फेरी)
——————————
3. बदनापूर (13वी फेरी)
नारायण कुचे (भाजपा) – 58276
(आघाडी- 15123)

बबलू चौधरी (राष्ट्रवादी)- 43153
——————————
4. घनसावंगी (10 वी फेरी)

हिकमत उढाण (शिवसेना)- 46129
(आघाडी- 6090)
राजेश टोपे (राष्ट्रवादी) – 40039
——————————
5. भोकरदन (11 वी फेरी)
संतोष दानवे (भाजपा) – 53029
(आघाडी- 14829)

चंद्रकांत दानवे (राष्ट्रवादी)- 38200


01:35 pm

180. वडाळा विधानसभा मतदारसंघ –
फेरी क्रमांक : 13
कालिदास कोळंबकर (भाजप) :45823
आघाडीवर
शिवकुमार लाड (काँग्रेस): 19242
आनंद प्रभू: (मनसे): 12480

नोटा : 2860


01:35 pm

सिल्लोड: 23 व्या फेरीअखेर 23 हजार 840 मतांच्या आघाडीवर अब्दुल सत्तार ..


01:34 pm

वैजापूर : 8 व्या फेरीअखेर शिवसेनेचे रमेश बोरणारे ११ हजार ९७५ मतांनी आघाडीवर .


01:33 pm

पैठण: 11 व्या फेरी आख़ेर आ.भुमरे हे 14 हजार 500 मते घेऊन आघडीवर


01:33 pm

फुलंब्री :
18 फेरीव्या फेरिअखेर हरिभाऊ बागडे 10 हजार 437 मतांनी आघाडीवर


01:32 pm

मतदारसंघ: कारंजा
फेरी क्रमांक: 18 पर्यंत
1) राजेंद्र पाटणी (भाजप ) ६५९७१
2) प्रकाश डहाके (रा. कॉं.): ४६०१९
3) युसूफ पुजानी (बसपा ) : ३८१७६
आघाडी: पाटणी १९९५२ ने आघाडी


01:32 pm

फुलंब्री : 16 व्या फेरी अखेर हरिभाऊ बागडे 10 हजार 347 मतांनी आघाडीवर


01:32 pm

167 vile parle
20th round
BJP (Parag Alavani)- 84577
Congress (Jayanti Siroya) – 26375
MNS (Juilee Shende) – 18138


01:32 pm

अठरावी फेरी गोरेगाव विधानसभा मतदारसंघात भाजपच्या विद्या ठाकूर आघाडीवर
विद्या ठाकूर 62564
मोहिते युवराज काँग्रेस 22597


01:32 pm

वर्सोवा – 19th Round

बलदेव खोसा – 33,368

भारती लव्हेकर – 35,121

राजुल पटेल -28, 821


01:31 pm

मतदारसंघ – अकोला पश्चिम
फेरी – 15
गोवर्धन शर्मा (भाजप) 43526
साजिद पठान (काँग्रेस) 54184
आघाडी – साजीद पठान 10658 मतांनी आघाडीवर


01:31 pm

करमाळा 20फेरी
1) रश्मी बागल ( शिवसेना ) – 46037

2) नारायण पाटील ( अपक्ष ) – 68254

3) संजय शिंदे ( अपक्ष ) – 54942


01:31 pm

कांदिवली पुर्व १७ वी फेरी
अतुल भातखळकर(भाजपा)- ५१७७
अजंता यादव(काॅंग्रेस)-११०५
हेमंत कांबळे (मनसे)- ५५०


01:30 pm

अँड.आशिष शेलार यांचा 25 हजार 900 पेक्षा जास्त च्या मताधिक्याने विजय

राज्याचे शालेय शिक्षण मंत्री आणि वांद्रे पश्चिम विधानसभा मतदारसंघातील भाजप, शिवसेना रिपाइ महायुतीचे उमेदवार अँड आशिष शेलार यांचा तब्बल 25,900 हजार पेक्षा जास्तच्या मताधिक्याने विजय झाला. कमी मतदान झाले असताना अँड. आशिष शेलार बहूभाषिक मतदारसंघात आणि काँग्रेसच्या एकेकाळच्या बालेकिल्ल्यात मोठ्या मताधिक्याने विजयी झाले


01:30 pm

अधिकृत जाहीर आकडेवारी
मीरा भाईंदर – 145
15 फेरी अखेर एकूण मते
काँग्रेस – मुझफ्फर हुसेन – 12587
भाजपा – नरेंद्र मेहता – 31364
अपक्ष – गीता जैन – 54574

अपक्ष गीता जैन आघाडीवर


01:30 pm

मिरज : १५ व्या फेरी अखेर
भाजपचे सुरेश खाडे ९१५२२
बाळासाहेब होनमोरे ६३३३३
२८१८९ मतानी भाजपचे सुरेश खाडे आघाडींवर


01:29 pm

सातारा :
वाई विधानसभा मतदारसंघात १९ व्या फेरीअखेर राष्ट्रवादीचे मकरंद पाटील यांना ३१,०३१ चे मताधिक्य

पाटील यांना ९२,७५२ तर भाजपचे मदन भोसले यांना ५९, ७१६ मते.


01:29 pm

अलिबाग विधानसभा 26 व्या फेरी अखेर 33,117 मतांनी महेंद्र दळवी आघाडीवर. पंडित पाटील पिछाडीवर.


01:29 pm

शिराळा : फेरी क्रमांक 12 अखेर :-

मानसिंगराव नाईक – 69,260
शिवाजीराव नाईक – 55,376
सम्राट महाडीक – 29,520
……………
मानसिंगराव नाईक आघाडी – 13,884


01:28 pm

भायखळा मतदार संघ
११ वा राऊंड
यामिनी जाधव, शिवसेना – ३१३८०
मधू चव्हाण, काँग्रेस – १४२०२
वारीस पठाण, एमआयएम – १९०५५

नोटा – १७०९

– यामिनी जाधव १२,३२५ मतांनी आघाडीवर


01:28 pm

यवतमाळ : पुसद मतदारसंघात २० व्या फेरीअखेर राष्ट्रवादी काँग्रेसचे उमेदवार अ‍ॅड.इंद्रनील नाईक १० हजार ४९७ मतांनी आघाडीवर. अ‍ॅड.इंद्रनील नाईक यांना ७८ हजार १४१ मते तर भाजपाचे उमेदवार आमदार अ‍ॅड.नीलय नाईक यांना ६७ हजार ६४४ मते.


01:26 pm

कन्नडमधून अपक्ष उमेदवार हर्षवर्धन जाधव पिछाडीवर
औरंगाबादमधील कन्नड मतदारसंघातून रावसाहेब दानवे यांचे जावई हर्षवर्धन जाधव हे पिछाडीवर आहेत. त्यांची निवडणूक ही फार गाजली होती. त्यांनी प्रचारादरम्यान शिवसेना पक्षप्रमुख उद्धव ठाकरे यांच्यावर खालच्या भाषेत टीका केली होती. तसंच त्यांच्या घरावरही काही अज्ञातांनी हल्ला केला होता.


01:20 pm

पालघर मतदारसंघात शिवसेनेच्या श्रीनिवास वनगा यांचा विजय झाला आहे. श्रीनिवास वनगा हे भाजपाचे दिवंगत नेते चिंतामण वनगा यांचे पुत्र आहे. शिवसेनेने लोकसभेऐवजी त्यांना विधानसभेला उमेदवारी जाहीर केली होती.


01:19 pm

अलिबाग विधानसभा 25 व्या फेरी अखेर 31,537 मतांनी महेंद्र दळवी आघाडीवर. पंडित पाटील पिछाडीवर.


01:19 pm

शिरपूर विधानसभा मतदारसंघ भारतीय जनता पार्टीचे काशीराम पावरा 24 फेरी अखेर 48 हजार 513 मतांनी विजयी


01:19 pm

दहिसर विधानसभा 153
18 वी फेरी
मनीषा चौधरी-भाजप – 71989
अरुण सावंत-कांग्रेस- 21223
राजेश येरूणकर- मनसे- 15318
नोटा – 3612


01:19 pm

ठाणे: ओवळा- माजिवडा मतदार संघ – 146 ( 17 वी फेरी)
शिवसेना- प्रताप सरनाईक — 4559 / एकूण 65458
काँग्रेस – विक्रांत चव्हाण — 578 / एकूण 14739
मनसे- संदीप पाचंगे— 520/ एकूण 8604
नोटा— 341/ एकूण 3266
एकूण—- 6195/ एकूण 101125
शिवसेना उमेदवार प्रताप सरनाईक यांनी घेतली 50 हजार 719 मतांनी आघाडी


01:18 pm

सातारा :
वाई विधानसभा मदारसंघात सतराव्या फेरी अखेर राष्ट्रवादीचे मकरंद पाटील आघाडीवर. मकरंद पाटील यांना ८०८९० तर भाजपचे मदन भोसले यांना ५३३०९ मते.
बाराव्या फेरी अखेर मकरंद पाटील २७५८१ मतांनी आघाडीवर


01:18 pm

कांदिवली पुर्व 1४ वी फेरी
अतुल भातखळकर(भाजपा)- ५३३३
अजंता यादव(काॅंग्रेस)-११६६
हेमंत कांबळे (मनसे)- ५५३


01:17 pm

मतदारसंघ: – अकोला पूर्व
फेरी क्रमांक: 25
रणधीर सावरकर (भाजप): – 99443
हरीदास भदे (वंचित बहूजन आघाडी): 75023


01:17 pm

कोल्हापूर : करवीर मतदारसंघात अकराव्या फेरीअखेर काँग्रेसचे पी एन पाटील हे शिवसेनेचे आमदार चंद्रदीप नरके यांच्यापेक्षा 3700 मतांनी आघाडीवर..


01:16 pm

नाशिक : मध्य मतदारसंघात
दहाव्या फेरीत भाजपच्या देवयानी फरांदे १०,८८० मतांनी आघाडीवर आहेत.
फरांदे यांना ३३,१७७ तर
कोंग्रेसच्या हेमलता पाटील यांना २२,२९७ मते


01:16 pm

रत्नागिरी – गुहागर विधानसभा मतदार संघ नवव्या फेरीनंतर शिवसेनेचे भास्कर जाधव ८६९३ मतांनी आघाडीवर


01:16 pm

यवतमाळ : यवतमाळ विधानसभा मतदारसंघात सातव्या फेरीअखेर काँग्रेसचे उमेदवार बाळासाहेब मांगुळकर २९४२ मतांनी आघाडीवर. मांगुळकर यांना १७ हजार ९१० तर भाजपचे उमेदवार मदन येरावार १४ हजार ९६८ मते.


01:15 pm

सोलापूर दक्षिण विधानसभा मतदारसंघातून चौदाव्या फेरीअखेर सहकार मंत्री सुभाष देशमुख यांनी 1632३ मतांची आघाडी घेतली आहे


01:15 pm

Sion Koliwada VidhanSabha

11th round

BJP – Captain R Tamil Selvan
30445

Cong – Ganesh yadhav
15842

Mns…7244


01:15 pm

पंधरावी फेरी.

राजु पाटील (मनसे) ४२ हजार ७१७
रमेश म्हात्रे (शिवसेना) ४६ हजार ७२७
नोटा – ३ हजार १६२

शिवसेनेचे रमेश म्हात्रे ४ हजार ०१० मतांनी आघाडीवर..


01:14 pm

मतदार संघ – अकोट
फेरी – 13
प्रकाश भारसाकळे (भाजपा)- 25148
संजय बोडखे ( काँग्रेस) – 18535
आघाडी _6613


01:14 pm

कल्याण पूर्व

तेराव्या फेरी अंती
भाजपचे गणपत गायकवाड यांना
३१ हजार १९७

शिवसेना बंडखोर अपक्ष धनंजय बोडारे यांना २३ हजार ०६४ मते

गायकवाड ७ हजार १३३ मतांनी आघाडीवर


01:14 pm

सोलापूर मध्ये विधानसभा मतदारसंघात काँग्रेसच्या प्रणिती शिंदे यांची मुसंडी, दहा हजार मतांनी घेतला लीड


01:14 pm

सातारा :
माण विधानसभा मदारसंघात चौदाव्या फेरी अखेर भाजपचे जयकुमार गोरे आघाडीवर. जयकुमार गोरे यांना ५९९५५ तर अपक्ष प्रभाकर देशमुख यांना ४६५६२ मते.
अकराव्या फेरी अखेर जयकुमार गोरे १३३९३ मतांनी आघाडीवर


01:13 pm

अणुशक्तीनगर -16
मलिक -56426
काते -43551
राणे -5219
Nota -263
लीड – मलिक 12, 875


01:13 pm

नाशिक- देवळाली मतदार संघात 10 वी फेरी अखेर राष्ट्रवादी च्या सरोज आहीरे यांनी 47918 मते मिळवली असून शिवसेनेचे विद्यमान आमदार योगेश घोलप यांना 23527 इतकी मिळाली आहे. निर्णायक आघाडी मिळाल्याने सरोज आहिरे समर्थकांनी जल्लोष सुरू केला आहे.


01:13 pm

वांद्रे पूर्व
14 व्या फेरीनंतर शिवसेना विश्वनाथ महाडेश्वर 1687 मतांनी पिछाडीवर
एकूण मते
महाडेश्वर 26783
तृप्ती सावंत अपक्ष 20842
जीशान सिद्दीकी कॉंग्रेस 28470


01:11 pm

मतदारसंघ: – बुलढाणा
फेरी क्रमांक: 19
संजय गायकवाड (शिवसेना): – 49109
विजयराज शिंदे (वंचित बहुजन आघाडी): 33838
आघाडी: 7271


01:11 pm

जत :
१) आमदार विलासराव जगताप – भाजप – ४३३२७
२) विक्रमसिंह सावंत काँग्रेस – ७२०५१
३) डॉ. रवींद्र आरळी अपक्ष – २४१४६

विक्रम सावंत २९७२४ मतांनी आघाडीवर. सतरा फेऱ्या पूर्ण


01:11 pm

मतदार संघ – मुर्तीजापूर
फेरी – 9
हरिष पिंपळे (भाजप) – 14524
प्रतिभा अवचार (व्हीबीए) – 19226
आघाडी – 4702


01:11 pm

चौदावी फेरी गोरेगाव विधानसभा मतदारसंघात भाजपच्या विद्या ठाकूर आघाडीवर
विद्या ठाकूर 46885
मोहिते युवराज काँग्रेस 17424


01:10 pm

मागाठाणे सहावी फेरी
प्रकाश सुर्वे – 5440/ 28643
नयन कदम – 1540/ 11068
मणिशंकर चौहान – 251/ 2203


01:10 pm

रत्नागिरी – दापोली विधानसभा मतदार संघ चौदाव्या फेरीनंतर शिवसेनेचे योगेश कदम ११३१३ मतांनी आघाडीवर


01:10 pm

विक्रोळी विधानसभा – राऊंड – 19

1. सुनील राऊत (सेना)- 62669

2. धनंजय पिसाळ (राष्ट्रवादी) – 34881

3. विनोद शिंदे ( मनसे) – 16008

4. सिद्धार्थ मोकळे (वंचित) – 9122

5. नोटा – 3157


01:10 pm

७ री फेरी जोगेश्वरी पूर्व मधून रविंद्र वायकर २३ हजार ९०५ मतांनी आघाडीवर


01:10 pm

कल्याण पश्चिम विधानसभा मतदार संघ-
सातव्या फेरीअंती मिळालेली एकूण मते

विश्वनाथ भोईर (शिवसेना) : 19911

प्रकाश भोईर (मनसे) : 10805

नरेंद्र पवार (अपक्ष भाजप बंडखोर) : 10811

शिवसेना 9100 मतांनी आघाडीवर


01:09 pm

भायखळा मतदार संघ
यामिनी जाधव, शिवसेना – 25562
मधू चव्हाण, काँग्रेस – 11384
वारीस पठाण, एमआयएम – 10078
गीता गवळी – 6627
नोटा 1402


01:09 pm

फेरी : 11

मतदारसंघ : नागपूर पूर्व

कृष्णा खोपडे (भाजप) – 67736
पुरुषोत्तम हजारे (काँग्रेस) – 51834
सागर लोखंडे (बसपा) – 2310
गोपालकुमार कश्यप (छ. स्वा. मं.) – 364
मंगलमूर्ती सोनकुसरे (वंचित आघाडी) – 1676
अमोल इटनकर (अपक्ष) – 131
बबलू गेडाम (अपक्ष) – 331
विलास चरडे (अपक्ष) – 257
नोटा – 2267
एकूण – 126906

मताधिक्य: 15902


01:09 pm

जिल्ह्यामध्ये अक्कलकोट मधून सचिन कल्याण शेट्टी दक्षिणमधून सुभाष देशमुख उत्तर मधून विजयकुमार देशमुख माध्यमातून प्रणिती शिंदे बार्शी मधून दिलीप सोपल करमाळ्यातील नारायण पाटील माळशिरस मधून उत्तम जानकर माढ्यातून बबन दादा शिंदे सांगोलातून शहाजीबापू पाटील आघाडीवर आहे


01:09 pm

कोल्हापूर : कोल्हापूर उत्तरमधून काँग्रेसचे चंद्रकात जाधव विजयी झाले, मतांची आकडेवारी जाहीर होणे बाकी आहे. अदाजे १४ हजारचे मताधिक्य राहील. त्यांनी शिवसेनेचे आमदार राजेश क्षीरसागर यांचा पराभव केला..


01:07 pm

मतदारसंघ: कारंजा
फेरी क्रमांक: 12
1)पाटणी (भाजपा ) 4922
2) डहाके (रा का.): 3091
3) पुजानी 871
आघाडी: पाटणी 1831 ने आघाडी


01:07 pm

बीडमधून ८ व्या फेरीअखेर शिवसेनचे जयदत्त क्षीरसागर ७७३ मतांनी पुढे


01:07 pm

वांद्रे पूर्व
11 व्या फेरीनंतर शिवसेना विश्वनाथ महाडेश्वर 3062 मतांनी आघाडीवर
एकूण मते
महाडेश्वर 21848
तृप्ती सावंत अपक्ष 18786
जीशान सिद्दीकी कॉंग्रेस 17699


01:06 pm

मोहोळ

यशवंत माने राष्ट्रवादी ३2342

नागनाथ क्षीरसागर 21067 आठव्या फेरीअखेर 11275 मतांची राष्ट्रवादीला आघाडी.


01:05 pm

वर्धा

देवळी मतदारसंघ काँग्रेसचे रणजित कांबळे 20518 मतांनी आघाडीवर

हिंगणघाट भाजपचे समीर 28 हजार मतांनी आघाडीवर

वर्धा भाजपचे पंकज भोयर 1427 मतांनी पुढे

आर्वी भाजपचे दादाराव केचे 6403 आघाडीवर


01:05 pm

कल्याण पूर्व

दहावी फेरी अंती
भाजपचे गणपत गायकवाड यांना
२४ हजार २८८

शिवसेना बंडखोर अपक्ष धनंजय बोडारे यांना १८ हजार ९५९ मते

गायकवाड ५ हजार ३२९ मतांनी आघाडीवर


01:05 pm

नाशिक-देवळाली मतदारसंघ
सरोज अहिर– सातव्या फेरी अखेर 18 हजार मतांनी आघाडी
मते
घोलप– 17171
सरोज — 35,498


01:04 pm

उल्हासनगर 141
10 वी फेरी
भाजप कुमार आयलानी 23, 833
राष्ट्रवादी ज्योती कलानी 20, 406
भाजपचे कुमार आयलानी यांची 3427 मतांनी आघाडी


01:04 pm

सावंतवाडी : सावंतवाडी विधानसभा मतदारसंघात शिवसेनेचे दीपक केसरकर बाराव्या फेरी अखेर 10891 मतांनी आघाडीवर


01:03 pm

188 पनवेल
17 वी फेरी
प्रशांत ठाकूर 123694
हरेश केणी 63041
नोटा 9132


01:03 pm

श्रीवर्धन मतदार संघातून चौदाव्या फेरीअखेर राष्ट्रवादीच्या आदिती तटकरे २३ हजार ४२० ने आघाडीवर

सेनेचे विनोद घोसाळकर पिछाडीवर


01:03 pm

शिवडी
शिवसेना अजय चौधरी 70528
मनसे संतोष नलावडे 34318
काँग्रेस उदय फणसेकर 12456
नोटा 3874
एकूण मते 122977

शिवसेनेच्या अजय चौधरी यांचा 36 हजार 210 मतांनी विजय


01:03 pm

कल्याण ग्रामीण

बारावी फेरी.

राजू पाटील (मनसे) ३५ हजार ४६१
रमेश म्हात्रे (शिवसेना) ३८ हजार २५२
नोटा २४३४

शिवसेनेचे रमेश म्हात्रे २ हजार ७९१ मतांनी आघाडीवर…


01:02 pm

विक्रोळी विधानसभा – राऊंड – 15

1. सुनील राऊत (सेना)- 51943

2. धनंजय पिसाळ (राष्ट्रवादी) – 29526

3. विनोद शिंदे ( मनसे) – 14369

4. सिद्धार्थ मोकळे (वंचित) – 7352

5. नोटा – 2565


01:02 pm

176 बांद्रा पूर्व
10 व्या round अखेर एकूण cumulative मते

अखिल चित्रे(मनसे) 7774
झिशान बाबा सिद्दीकी( काँग्रेस) 14842
विश्वनाथ महाडेश्वर (शिवसेना) 20243
तृप्ती सावंत (अपक्ष) 17233
मोहमद सलिम कुरेशी (AIM)4516
नोटा मते 1472

एकूण मतमोजणी 69483


01:02 pm

वर्सोवा
6 वी फेरी
डॉ.भारती लव्हेकर–9042
बलदेव खोसा–10942
राजुल पटेल 10970
राजुल पटेल 28 मतांनी पुढे


01:01 pm

कल्याण ग्रामीण

बारावी फेरी.

राजू पाटील (मनसे) ३५ हजार ४६१
रमेश म्हात्रे (शिवसेना) ३८ हजार २५२
नोटा २४३४

शिवसेनेचे रमेश म्हात्रे २ हजार ७९१ मतांनी आघाडीवर…


01:01 pm

अकोला पूर्व :
21 व्या फेरीअखेर
रणधीर सावरकर 24417 मतांनी आघाफिवर


01:00 pm

152 बोरिवली
17 वी फेरी
कुमार खिल्लारे : 1170
राजेश मल्लाह : 117
सुनील राणे : 5002
गोहिल : 37
नोटा : 428


01:00 pm

Sion Koliwada VidhanSabha

8th round

BJP – Captain R Tamil Selvan
22463

Cong – Ganesh yadhav
11163

Mns…6477


01:00 pm

ठाणे: ओवळा- माजिवडा मतदार संघ – 146 ( 13 वी फेरी)
शिवसेना- प्रताप सरनाईक — 3711/ एकूण 49383
काँग्रेस – विक्रांत चव्हाण — 1016/ एकूण 11066
मनसे- संदीप पाचंगे— 524/ एकूण 6007
नोटा— 166 / एकूण 2291
एकूण—- 5889/ एकूण 75051
आघाडी उमेदवार- शिवसेना प्रताप सरनाईक यांची आघाडी कायम


01:00 pm

मुंबई शहर जिल्ह्यातील पहिला निकाल शिवडी लवकरच ….मतमोजणी संपली
शिवसेना अजय चौधरी 70528 मते


12:59 pm

मतदार संघ – रिसोड
फेरी क्रमांक-3
१) अमित झनक ( काँग्रेस )-5916
२) दिलीप जाधव (व्हीबीए ) -8356
3) अनंतराव देशमुख ( अपक्ष) -7883
आघाडी – दिलीप जाधव 473 ने आघाडीवर


12:59 pm

अकरावी फेरी गोरेगाव विधानसभा मतदारसंघात भाजपच्या विद्या ठाकूर आघाडीवर
विद्या ठाकूर 35521
मोहिते युवराज काँग्रेस 15042
मनसे वीरेंद्र जाधव 11279


12:59 pm

शहर मध्य फेरी – १oवी
प्रणिती शिंदे – १९६९८
फारूख शाब्दी – १९३६९
दिलीप माने – १४१५८
महेश कोठे – २१३६४
आडम मास्तर -३२५२
लीड – कोठे १६६६लीड


12:58 pm

ठाणे 148

मतमोजणी फेरी- 10वी

1) अविनाश जाधव – मनसे 2716

2) संजय केळकर – बीजेपी
नोटा – 4002
संजय केळकर एकूण 1 ते 10 फेरी आघाडी -11973


12:58 pm

पलूस-कडेगाव विधानसभा
मतदारसंघात सातव्या फेरीअखेर काँग्रेसचे विश्वजित कदम ८७ हजार ८७२ इतक्या मताधिक्याने आघाडीवर
१) विश्वजित कदम काँग्रेस :९२ हजार १६७
२) संजय विभूते : शिवसेना :४ हजार २९५


12:58 pm

151-Belapur: 9th round:

BJP Manda Mhatre: 4420
NCP Ashok Gawade:1957
MNS Gajanan Kale :495
Manda Mhatre leads by total 15166 votes


12:57 pm

मुलुंड मध्ये भाजप उमेदवारा मिहीर कोटेचा यांची तेराव्या फेरीअखेर 38 हजार 517 मतांनी आघाडी


12:57 pm

वर्सोवा
6 वी फेरी
डॉ.भारती लव्हेकर–3060
बलदेव खोसा–982
राजुल पटेल 598
राजुल पटेल 28 मतांनी पुढे


12:57 pm

12 फेरी – माहीम विधान सभा
प्रवीण नाईक काँग्रेस-12070
सदा सरवणकर – शिवसेना – 37803
संदीप देशपांडे मनसे -24691


12:56 pm

रत्नागिरी – गुहागर विधानसभा मतदार संघ सातव्या फेरीनंतर शिवसेनेचे भास्कर जाधव ४९४० मतांनी आघाडीवर


12:56 pm

मतदारसंघ: कारंजा
फेरी क्रमांक: 13
1) राजेंद्र पाटणी (भाजप ) 4509
2) प्रकाश डहाके (रा. कॉं.): 1967
3) युसूफ पुजानी (बसपा ) : 1589
आघाडी: पाटणी 2542 ने आघाडी


12:55 pm

अलिबाग विधानसभा 19 व्या फेरी अखेर 22,849 मतांनी महेंद्र दळवी आघाडीवर. पंडित पाटील पिछाडीवर.


12:55 pm

धारावी 11 व्या फेरीनंतर
कॉंग्रेस वर्षा गायकवाड 7481मतांनी आघाडीवर
गायकवाड 27940
शिवसेना आशिष मोेरे 20459


12:55 pm

MORSHI :

Sixth Round

Anil Bonde
(BJP)
27970

Devendra Bhuyar
(IND)
23357

BJP leading by 4613


12:55 pm

167 vile parle
12th round
BJP (Parag Alavani)- 53785
Congress (Jayanti Siroya) – 16734
MNS (Juilee Shende) – 8823


12:54 pm

अहेरी – 14 व्या फेरीअखेर राष्ट्रवादीचे धर्मरावबाबा आत्राम भाजपचे अंबरीशराव आत्राम यांच्यापेक्षा 6 हजारांवर मतांनी आघाडीवर


12:54 pm

जामनेर मतदारसंघ – गिरीश महाजन यांना अकराव्या फेरी पर्यंत 19638 मतांची आघाडी


12:54 pm

वांद्रे पूर्व
12 व्या फेरीनंतर शिवसेना विश्वनाथ महाडेश्वर 3399 मतांनी आघाडीवर
एकूण मते
महाडेश्वर 23440
तृप्ती सावंत अपक्ष 19375
जीशान सिद्दीकी कॉंग्रेस 20041


12:54 pm

AMRAVATI :

Seventh Round

Sunil Deshmukh
(BJP)
25253

Sulabha Khodke
(INC)
23363

BJP leading by 1889


12:53 pm

कल्याण ग्रामीण

तेरावी फेरी.

राजू पाटील (मनसे) ३८ हजार २९१
रमेश म्हात्रे (शिवसेना) ४१ हजार ५०४
नोटा २७२१

शिवसेनेचे रमेश म्हात्रे ३ हजार २१३ मतांनी आघाडीवर…


12:53 pm

रत्नागिरी – शिवसेनेचे विद्यमान आमदार सदानंद चव्हाण यांना पराभूत करून राष्ट्रवादीचे शेखर निकम प्रथमच विधानसभेत. अधिकृत घोषणेची औपचारिकता बाकी.


12:51 pm

180. वडाळा विधानसभा मतदारसंघ –
फेरी क्रमांक : 7
कालिदास कोळंबकर (भाजप) : 25280
आघाडीवर
शिवकुमार लाड (काँग्रेस): 10086
आनंद प्रभू: (मनसे): 4229

नोटा : 1636


12:51 pm

अणुशक्तीनगर 14 राउंड
मलिक -49, 644
काते -38373
रावराणे -4603
नोटा -1879
मलिक 11271 मतांनी आघाडीवर


12:51 pm

विक्रमगड विधानसभा
15 वी फेरी
Ncp 3265
::jp 2764

21593 लीड ncp


12:51 pm

मतदार संघ – रिसोड
फेरी क्रमांक-3
१) अमित झनक ( काँग्रेस ) 4829
२) दिलीप जाधव (व्हीबीए ) – 6607
3) अनंतराव देशमुख ( अपक्ष) -6142
आघाडी – दिलीप जाधव 465 ने आघाडीवर


12:50 pm

Sion Koliwada VidhanSabha

9th round

BJP – Captain R Tamil Selvan
25558

Cong – Ganesh yadhav
13212

Mns…6830


12:50 pm

DARYAPUR :

Eighth Round

Balvant Wankhade
(INC)
32724

Ramesh Bundile
(BJP)
28322

INC leading by 4402


12:50 pm

भायखळा मतदार संघ

यामिनी जाधव, शिवसेना – 20943
मधू चव्हाण, काँग्रेस – 9010
वारीस पठाण, एमआयएम – 5838
नोटा 1 हजार 188

यामिनी जाधव 11 , 833 मतांनी पुढे


12:50 pm

धुळे शहर अकरावी फेरी अखेर
अनिल गोटे : 25635
राजवर्धन कदमबांडे : 22206
हिलाल माळी : 15057
फारूक शहा : 19481
अनिल गोटे 3429 मतांनी आघाडीवर


12:49 pm

रत्नागिरी – दापोली विधानसभा मतदार संघ दहाव्या फेरीनंतर शिवसेनेचे योगेश कदम ८२६८ मतांनी आघाडीवर


12:49 pm

भांडुपमध्ये 14634 मतांनी सेनेची आघाडी,
सुरेश कोपरकर 19679, सेना रमेश कोरगावकर 37295
मनसे संदीप जळगावकर 23361


12:49 pm

नंदुरबार – जिल्ह्यातील नंदुरबार व शहादा येथील भाजप चे उमेदवार अनुक्रमे विजयकुमार गावित व राजेश पाडवी हे विजयी झाले आहे तर नवापूर मधून कॉंग्रेस विजयी झाले आहे , अक्कलकुवा येथे शिवसेना आघाडीवर


12:48 pm

मलबार हिल

फेरी क्रमांक – ७
मंगल प्रभात लोढा (भाजपा) – २९,४७९
हिरा देवासी (काँग्रेस) – ९,२०८


12:48 pm

उरण

16वी फेरी…

मनोहर भोईर46234
विवेक पाटील 44831

महेश बालदी 51084

अपक्ष महेश बालदी 4850 ने आघाडीवर


12:48 pm

५ वी फेरी- जोगेश्वरी पूर्वमधून शिवसेनेचे रविंद्र वायकर १५६८८ मतांनी आघाडीवर


12:48 pm

मतदारसंघ: कारंजा
फेरी क्रमांक: 12
1)पाटणी (भाजपा ) 4922
2) डहाके (रा का.): 3091
3) पुजानी 871
आघाडी: पाटणी 1831 ने आघाडी


12:47 pm

11 फेरी – माहीम विधान सभा
प्रवीण नाईक काँग्रेस-11725
सदा सरवणकर – शिवसेना – 34014
संदीप देशपांडे मनसे -22668


12:47 pm

वांद्रे पूर्व
11 व्या फेरीनंतर शिवसेना विश्वनाथ महाडेश्वर 3062 मतांनी आघाडीवर
एकूण मते
महाडेश्वर 21848
तृप्ती सावंत अपक्ष 18786
जीशान सिद्दीकी कॉंग्रेस 17699


12:34 pm

कोल्हापूर शहर उत्तर मतदारसंघातून तिसऱ्यांदा निवडणूक लढवणारे शिवसेनेचे राजेश क्षीरसागर हे 14 हजार मतांनी पराभूत झाले.


12:02 pm

वरळीत आदित्य ठाकरेंची 19 हजार मतांची विजयी आघाडी


11:50 am

जितेंद्र आव्हाड १२ हजार मतांनी आघाडीवर, दीपाली सय्यद पिछाडीवर


11:45 am

धनंजय मुंडे १८ हजार मतांनी पुढे, परळीत राष्ट्रवादीचा जल्लोष


11:29 am

150 ऐरोली
सातवी फेरीपर्यंत एकूण मते
गणेश नाईक – 26493
निलेश बाणखिले मनसे- 8743
गणेश शिंदे राष्ट्रवादी-5004
लीड- गणेश नाईक- 17750


11:29 am

फेरी 10
कुणाल पाटील 4336
ज्ञानज्योती भदाणे 4234
काँग्रेस मतांनी आघाडीवर
102 मतांनी पुढे


11:28 am

पंढरपूर : राष्ट्रवादीचे भारत भालके (पंढरपूर) आघाडीवर


11:28 am

यवतमाळ जिल्हा

उमरखेड विधानसभा मतदारसंघ : भाजपचे नामदेव ससाने २८०६ मतांनी आघाडीवर.


11:28 am

उल्हासनगर 141
सहावी फेरी
भाजप कुमार आयलानी 16219
राष्ट्रवादी ज्योती कलानी 13216
भाजपचे कुमार आयलानी 3003 मतांनी पुढे


11:27 am

फेरी 5
शिवसेना जयदत 18164
राष्ट्रवादी संदीप 18700
राष्ट्रवादी संदीप 536 मतांची आघाडी


11:27 am

सावंतवाडी : सावंतवाडी विधानसभा मतदारसंघात शिवसेनेचे दीपक केसरकर सहाव्या फेरी अखेर 4502 मतांनी आघाडीवर


11:26 am

अंधेरी पूर्व -166
5वी फेरी- वेळ-10.24
काँग्रेस – अमीन कुट्टी – 2733
शिवसेना – रमेश लटके – 3006
बंडखोर अपक्ष – मुरजी पटेल(भाजप)-1002
नोटा -292
मुरजी पटेल आघाडीवर


11:26 am

बाळापूर मतदार संघ
फेरी क्रमांक-८
एकुण मते –
उमेदवार मिळालेली मते

१) नितीन देशमुख (सेना ) -२५३६
२) प्रा धैर्यवर्धन फुंडकर (वंचित ) २३७७
3)डा.रहेमान खान एमआयएम २००४

4) संग्राम गावंडे ८०८
राष्ट्रवादी :


11:25 am

भंडारा : साकोली मतदारसंघात चौथ्या फेरीत भाजपचे डाॅ. परिणय फुके १२७७ मतांनी आघाडीवर.


11:25 am

केजमधून पाचव्या फेरी अखेर भाजपाच्या नमिता मुंदडा 9793 मतांनी आघाडीवर


11:25 am

मतदारसंघ: – अकोला पूर्व
फेरी क्रमांक: 13
रणधीर सावरकर (भाजप): – 52470
हरीदास भदे (वंचित बहूजन आघाडी): 336671
आघाडी: 15799


11:25 am

वांद्रे पश्चिम विधानसभा

फेरी 6

महायुती- अँड आशिष शेलार 26,738

काँग्रेस आघाडी- आसिफ झकेरीया 10,453

वंचित – इस्तियाक जहागिरदार 380

बसपा – अरुण जाधव 365

अँड. आशिष शेलार लिड 16,285


11:24 am

मीरा भाईंदर – 145
7 फेरी अखेर एकूण मते
काँग्रेस – मुझफ्फर हुसेन – 7398
भाजपा – नरेंद्र मेहता – 16032
अपक्ष – गीता जैन – 25028

अपक्ष गीता जैन आघाडीवर


11:24 am

रत्नागिरी – राजापूर विधानसभा मतदार संघ चौथ्या फेरीनंतर काँग्रेसचे अविनाश लाड १२४१ मतांनी आघाडीवर


11:24 am

आरमोरी – चौथ्या फेरीअखेर भाजपचे कृष्णा गजबे काँग्रेसचे आनंदराव गेडाम यांच्यापेक्षा 5 हजारावर मतांनी आघाडीवर


11:23 am

कल्याण पश्चिम विधानसभा मतदार संघ-
तिसऱ्या फेरीअंती मिळालेली एकूण मते

विश्वनाथ भोईर (शिवसेना) : 10786

प्रकाश भोईर (मनसे) : 4641

नरेंद्र पवार (अपक्ष भाजप बंडखोर) : 4249

शिवसेना 6145 मतांनी आघाडीवर


11:23 am

विक्रोळी विधानसभा – राऊंड – 9

1. सुनील राऊत (सेना)- 31593

2. धनंजय पिसाळ (राष्ट्रवादी) – 18319

3. विनोद शिंदे ( मनसे) – 10650

4. सिद्धार्थ मोकळे (वंचित) – 4374

5. नोटा -1648


11:23 am

अंबरनाथ – 5 फेरी

बालाजी किणीकर, शिवसेना – 10715

रोहित साळवे, काँग्रेस – 8785

सुमेध भवार, मनसे – 2379

धनंजय सुर्वे, वंचित – 5171

शिवसेना 1930 मतांनी पुढे


11:22 am

फुलंब्री : फेरी-५ : भाजपाचे हरिभाऊ बागडे यांना ६,२८४ मतांची आघाडी, हरिभाऊ बागडे (भाजप )- २४,३२४. डॉ.कल्याण काळे (कॉंग्रेस ) -१८,०४०


11:22 am

ठाणे 148

मतमोजणी फेरी- 5 वी

1) अविनाश जाधव – मनसे 2001

2) संजय केलकर – बीजेपी 2955
नोटा – 132
संजय केळकर एकूण 1 ते पाच फेरी आघाडी -5532


11:22 am

11 व्या फेरी अंती
बोरिवली
कुमार खिल्लारे 13766
सुनील राणेे 69785
मल्हाह 1328
गोहिल 575
नोटा 5082


11:21 am

कल्याण पश्चिम विधानसभा मतदार संघ-
तिसऱ्या फेरीअंती मिळालेली एकूण मते

विश्वनाथ भोईर (शिवसेना) : 10786

प्रकाश भोईर (मनसे) : 4641

नरेंद्र पवार (अपक्ष भाजप बंडखोर) : 4249

शिवसेना 6145 मतांनी आघाडीवर


11:21 am

वणी (यवतमाळ) वणी
विधानसभा मतदार संघातून दुसर्‍या फेरीत भाजपचे संजीवरेड्डी बोदकुरवार आघाडीवर (२२२७), राजू उंबरकर १९९६, वामनराव कासावार १६०९, महेंद्र लोढा ८५५, सुनिल कातकडे ३२६, संजय देरकर ९१८, विश्वास नांदेकर ४६४.


11:20 am

7 वी फेरी संग्राम थोपटे 29829 मते कुलदीप कोंडे 31713 मते कोंडे 1884 आघाडीवर


11:20 am

विक्रोळी विधानसभा – राऊंड – 9

1. सुनील राऊत (सेना)- 31593

2. धनंजय पिसाळ (राष्ट्रवादी) – 18319

3. विनोद शिंदे ( मनसे) – 10650

4. सिद्धार्थ मोकळे (वंचित) – 4374

5. नोटा -1648


11:20 am

11 व्या फेरी अंती
बोरिवली
कुमार खिल्लारे 13766
सुनील राणेे 69785
मल्हाह 1328
गोहिल 575
नोटा 5082


11:19 am

167 vile parle
5th round
BJP (Parag Alavani)- 19205
Congress (Jayanti Siroya) – 8777


11:19 am

नंदुरबार- विजयकुमार गावीत भाजप यांचा 51 हजारापेक्षा अधीक मतांनी विजय होण्याची शक्यता. चार फे-या बाकी.


11:18 am

बोरिवली विधानसभा
अकरावी फेरी
सुनील राणे 6346
कुमार खिल्लारे 836


11:18 am

गोरेगाव विधानसभा
राऊंड : ६
विद्या ठाकूर ( भाजप) : २०,४९०
मोहिते युवराज (काँग्रेस) : ८४१४


11:18 am

176 वांद्रे पूर्व

5 व्या round अखेर एकूण cumulative मते

अखिल चित्रे 4126
झिशान बाबा 7365
विश्वनाथ महाडेश्वर 11148
तृप्ती सावंत 5337
मोहमद सलिम कुरेशी 3611
नोटा मते 714

एकूण मतमोजणी 33728


11:18 am

पाचवी फेरी माहीम
प्रवीण नाईक – काँग्रेस 7650
सदा सरवणकर – काँग्रेस 12614
संदीप देशपांडे Mns 9296


11:18 am

विक्रोळी विधानसभा – राऊंड – 08

1. सुनील राऊत (सेना)- 27850

2. धनंजय पिसाळ (राष्ट्रवादी) – 17171

3. विनोद शिंदे ( मनसे) – 9271

4. सिद्धार्थ मोकळे (वंचित) – 3415

5. नोटा -1376


11:17 am

मालाड पश्चिम विधानसभा मतदार संघ : १६२
राऊंड : ३

अस्लम शेख ( काँग्रेस ) : ५६०९
रमेश सिंग ठाकूर ( भाजप ) : १९८६


11:17 am

ठाणे: ओवळा- माजिवडा मतदार संघ – 146 ( आठवी फेरी)
शिवसेना- प्रताप सरनाईक — 3106
काँग्रेस – विक्रांत चव्हाण — 837
मनसे- संदीप पाचंगे— 205
नोटा-156
एकूण- 4797
आघाडी उमेदवार- शिवसेना प्रताप सरनाईक ( फेरी क्रमांक 1 ते 8 एकूण 32089 )26,109 मतांची आघाडी


11:17 am

गोरेगाव विधानसभा
राऊंड : ६
विद्या ठाकूर ( भाजप) : २०,४९०
मोहिते युवराज (काँग्रेस) : ८४१४


11:17 am

नाशिक: नाशिक मध्य मतदारसंघात चौथ्या फेरीअखेर भारतीय जनता पक्षाच्या उमेदवार प्रा. देवयानी फरांदे या १४८११ मते मिळवून ७०९० मतांनी आघाडीवर आहेत. दुसऱ्या स्थानावर कांग्रेसच्या हेमलता पाटील यांना ७७२१ मतांसह दूसऱ्या स्थानी आहेत.मनसेचे उमेदवार नितीन भोसले ६००४ मतांस तिसऱ्या स्थानी आहेत.


11:16 am

रत्नागिरी – दापोली विधानसभा मतदार संघ पाचव्या फेरीनंतर शिवसेनेचे योगेश कदम २४७३ मतांनी आघाडीवर


11:16 am

जालना : 5 व्या फेरीअखेर काँग्रेसचे कैलास गोरंटयाल 2008 ने आघाडीवर, शिवसेनेचे अर्जुन खोतकर पिछाडीवर


11:15 am

मुंबई वरळी मतदार संघ
तीसरा राऊंड
आदित्य ठाकरे शिवसेना 19322
सुरेश माने राष्ट्रवादी 2929
गौतम गायकवाड वंचित 273
अभिजित बिचकुले 211
एकूण मते 25521
नोटा 1664
आदित्य ठाकरे 16393 मतांनी आघाडीवर


11:15 am

अहेरी – सातव्या फेरीअखेर भाजपचे अंबरीशराव आत्राम राष्ट्रवादीचे धर्मरावबाबा आत्राम यांच्यापेक्षा अवघ्या 185 मतांनी आघाडीवर


11:15 am

राऊंड सात महेश बालदी 22 हजार 277 विवेक पाटील 21 हजार 58 मनोहर भोईर एकवीस हजार 284


11:14 am

बोरिवली विधानसभा
अकरावी फेरी
सुनील राणे 6346
कुमार खिल्लारे 836


11:14 am

191 पेण विधानसभा मतदारसंघात सहावा राउंड

भाजपचे रविशेठ पाटील – 27898

शेकापचे धैर्यशील पाटील – 20259

रविशेठ पाटील 7639 मतांनी आघाडीवर


11:14 am

167 vile parle
4th round
BJP (Parag Alavani)- 15199
Congress (Jayanti Siroya) – 7674


11:13 am

९वि फेरी अखेर अजितदादा ५८४८३ मताने आघाडीवर


11:12 am

उरण 7 वी फेरी…

मनोहर भोईर@ 21284…
विवेक पाटील @ 21058 …

महेश बालदी@ 22277 ..

महेश बालदी 993 ने आघाडीवर


11:12 am

कुडाळ 8 वी फेरी:-
वैभव नाईक (शिवसेना) – 25468
रणजित देसाई (अपक्ष) -21398
अरविंद मोंडकर (काँग्रेस) – 1453
धीरज परब (मनसे) – 721
रवींद्र कसालकर (बसपा) -240
बाळकृष्ण जाधव (अपक्ष) -1148
सिद्धेश पाटकर (अपक्ष) -358
नोटा- 619


11:12 am

वांद्रे पूर्व पाचव्या फेरीनंतरची मते
शिवसेना महाडेश्वर 11148
कॉंग्रेस सिद्दीकी 7365
तृप्ती सावंत 5337
मनसे अखिल चित्रे 4126
एमआयएम कुरेशी 3611


11:12 am

कल्याण ग्रामीण

सहावी फेरी

राजू पाटील (मनसे) २२ हजार १७४
रमेश म्हात्रे (शिवसेना) १९ हजार ७७७
नोटा – ९०१

मनसेचे राजू पाटील २ हजार ३९७ मतांनी आघाडीवर…


11:11 am

151 बेलापूर मतदार संघ
(चौथी फेरी)
……
( भाजप) मंदा म्हात्रे: 2607
(राष्ट्रवादी) अशोक गावडे: 1899
( मनसे) गजानन काळे: 482
…….
मंदा म्हात्रे 5347 मतांनी आघाडीवर


11:11 am

औरंगाबाद पश्चिम : ४ फेरी : शिवसेनेचे संजय शिरसाट १०,४२५ मतांनी आघाडीवर, संजय शिरसाट (शिवसेना ) -१८४३५, राजू शिंदे (अपक्ष ) ८०१०


11:10 am

रत्नागिरी – आठव्या फेरीनंतर १६ हजारांची पिछाडी असल्याने शिवसेनेचे आमदार सदानंद चव्हाण मतमोजणी केंद्रातून निघून गेले.


11:10 am

मतदारसंघ – अकोला पश्चिम
फेरी – 4
गोवर्धन शर्मा (भाजप) 7565
साजिद पठान (काँग्रेस) 17278
आघाडी – साजीद पठान 9713 मतांनी आघाडीवर


11:10 am

नंदुरबार- विजयकुमार गावीत भाजप 49 हजार मतांनी आघाडीवर. 17 वी फेरी.


11:09 am

133 वसई विधान सभा 2 राउंड
हितेंद्र ठाकूर (बविआ)-5448
विजय पाटील (काँग्रेस)-5456
प्रफुल्ल ठाकूर (मनसे)-182


11:09 am

यवतमाळ जिल्हा

राळेगाव विधानसभा मतदारसंघ : भाजपचे उमेदवार प्रा. अशोक उईके २७२४ मतांनी आघाडीवर.


11:09 am

माळशिरस विधानसभा निवडणूक
सहावी फेरी
उत्तमराव जानकर 27272
राम सातपुते 17887
जानकर आघाडी – 9385


11:09 am

पालघर जिल्ह्यात महाआघाडीचे 4 उमेदवार आघाडीवर तर महायुती(2) पिछाडीवर सुरू आहे


11:08 am

रत्नागिरी – रत्नागिरी विधानसभा मतदार संघ आठव्या फेरीनंतर शिवसेनेचे उदय सामंत ३१०८० मतांनी आघाडीवर


11:08 am

सहावी फेरी चिंचवडमध्ये भाजपचे लक्ष्मण जगताप 9800 मतांनी आघाडीवर


11:07 am

नंदुरबार- विजयकुमार गावीत भाजप 46045 मतांनी आघाडीवर. 15 वी फेरी.


11:07 am

नालासोपारा – शिवसेना उमेदवार प्रदीप शर्मा यांनी पॅव्हेलीयन सोडले


11:07 am

करमाळा : सहाव्या फेरी अखेर…
एकुण मतदान :२,१३,२५६ मोजलेली मते: ५१,५३८
१)नारायण पाटील : १९३०१
२)रश्मी बागल। : १७५२४
३संजयमामा शिंदे: १२६०२
४)संजय पाटील-घाटणेकर : ३०९
५)अतुल खुपसे : ९३५
६)जैनुददीन शेख :२५०
७)राम वाघमारे : २११
८)विजय आव्हाड : १०९
मताधिक्य : १७७७ नारायण पाटील.


11:07 am

पाचवी फेरी माहीम
प्रवीण नाईक – काँग्रेस 7650
सदा सरवणकर – काँग्रेस 12614
संदीप देशपांडे Mns 9296


11:07 am

धारावी
कॉंग्रेस वर्षा गायकवाड 3240 मतांनी आघाडीवर


11:06 am

भोकर : सातवी फेरी : अशोक चव्हाण यांची २९२०३ मतांची आघाडी, अशोक चव्हाण (कॉंग्रेस ) ४१९३०, बापूसाहेब गोरठेकर (भाजप ) १२७०७


11:06 am

भंडारा : भंडारा मतदारसंघात तिसऱ्या फेरीअखेर अपक्ष नरेंद्र भोंडेकर ४७०३ मतांनी आघाडीवर.


11:06 am

डोंबिवली: 5 व राउंड
भाजप रवींद्र चव्हाण 3038
मनसे मंदार हळबे 13050
काँग्रेस राधिका गुप्ते 234
नोटा 95


11:06 am

भायखळा विधानसभा मतमोजणी
राउंड — 2

यामिनी जाधव ( शिवसेना )🚩 9214
——————————————–
वारीस पठाण ( एमआयएम) 513
——————————————–
मधू चव्हाण ( काँग्रेस )3665
——————————————-
गीता गवळी ( अभासे )734


11:05 am

आठव्या फेरीअखेर नितेश राणे 12,915 मतांची आघाडी

कणकवली : कणकवली विधानसभा मतदारसंघात भाजप महायुतीचे उमेदवार नितेश राणे यांनी मताधिक्यची घोडदौड कायम राखली आहे. आठव्या फेरीअखेर नितेश राणे यांना 12,915 मताधिक्य मिळाले आहे.
नवव्या फेरीमध्ये देवगड तालुक्याची मतमोजणी पूर्ण होणार असून वैभववाडी तालुक्याच्या मोजणी सुरू होणार आहे


11:05 am

वाई विधानसभा
चौथी फेरी
मकरंद पाटील ४२८७
मदन भोसले १८९१


11:05 am

कोपरी पचपाखडी 28 हजार 637 चा लीड
आठवी फेरी अखेर
एकनाथ शिंदे – 4हजार 708
संजय घाडीगांवकर – 738
महेश कदम – 1 हजार


11:04 am

भोकर : तिसऱ्या फेरीअखेर काँग्रेसचे अशोक चव्हाण 16900 मतांनी आघाडीवर


11:04 am

6फेरी -193 श्रीवर्धन मतदार संघातून अदिती तटकरे10336 ने आघाडीवर

सेनेचे विनोद घोसाळकर पिछाडीवर


11:04 am

नंदुरबार- विजयकुमार गावीत भाजप 42 हजारापेक्षा अधीक मतांची आघाडी.


11:04 am

सातारा – माण विधानसभा मतदार संघ
चौथ्या फेरीत अखेर
भाजप जयकुमार गोरे 15768
शिवसेना शेखर गोरे 6461
अपक्ष प्रभाकर देशमुख 11124
या मध्ये 4644 मतांनी जयकुमार गोरे आघाडीवर आहेत


11:03 am

167 vile parle
3rd round
BJP (Parag Alavani)- 11405
Congress (Jayanti Siroya) – 6153


11:03 am

अक्कलकोट
सचिन कल्याणशेट्टी २४५९६
सिद्धाराम म्हेत्रे १६३३४
एकुण आघाडी भाजप ८२६२
५ वी फेरी तील लीड १४७५


11:02 am

उत्तर सोलापुर तीनही फेरीत एकूण मत :
विजय कुमार देशमुख 16093
मनोहर सपाटे 3193
आनंद चंदनशिवे 2675
विजयकुमार देशमुख 12900 मताने आघाडी


11:02 am

यवतमाळ जिल्हा

दिग्रस विधानसभा मतदारसंघ : शिवसेनेचे संजय राठोड पाचव्या फेरी अखेर १७ हजार मतांनी आघाडीवर.


11:02 am

सांगली विधानसभा मतदारसंघ

तिसरी फेरी

सुधीर गाडगीळ (भाजप)-17392
पृथ्वीराज पाटील (काॅंग्रेस)-17389
गाडगीळ 3 मतांनी आघाडीवर..


11:02 am

Sion Koliwada VidhanSabha*

BJP – Captain R Tamil Selvan
5907

Cong – Ganesh yadhav
2342

Sion Koliwada VidhanSabha*

3rd round

BJP – Captain R Tamil Selvan
8546

Cong – Ganesh yadhav
3966


11:01 am

कोल्हापूर : कागल मतदारसंघात राष्ट्रवादी कॉंग्रेसचे हसन मुश्रीफ सहाव्या फेरी अखेर एक हजारने पुढे…..


11:01 am

4 व्या फेरी अखेर 7431 मतांची नमिता मुंदडा यांना आघाडी


11:01 am

पनवेल 188
विधानसभा रिझल्ट

7 वा राऊंड

प्रशांत रामशेठ ठाकुर 50489

हरेश मनोहर केणी 28285


11:00 am

नाशिक मध्य
चौथी फेरीत भाजपच्या देवयानी फरांदे 7090 मतांनी आघाडीवर
फरांदे-14811
कोंग्रेस हेमलता पाटील-7721
मनसे नितीन भोसले-6004


11:00 am

रत्नागिरी – रत्नागिरी विधानसभा मतदार संघ सातव्या फेरीनंतर शिवसेनेचे उदय सामंत २७३९७ मतांनी आघाडीवर


11:00 am

चेंबूर विधानसभा – राऊंड – 03

1. प्रकाश फातर्फेकर (सेना)- 4159

2. चंद्रकांत हंडोरे (काँग्रेस) 8644

3. कर्णबाळा दूनबळे (मनसे)633
4 राजेंद्र माहुलकर (वंचित)3906
नोटा -343


11:00 am

मतदारसंघ: – अकोला पूर्व
फेरी क्रमांक: 11
रणधीर सावरकर (भाजप): – 42787
हरीदास भदे (वंचित बहूजन आघाडी): 33738
आघाडी: 9049


10:59 am

भंडारा : साकोली मतदारसंघात तिसऱ्या फेरीत भाजपचे डाॅ. परिणय फुके ६०२ मतांनी आघाडीवर.


10:59 am

अलिबाग विधानसभा मतदार संघातून शिवसेनेचे महेंद्र दळवी आघाडीवर
10 वी फेरी अखेर
महेंद्र दळवी 13 हजार 519 मतांनी आघाडीवर
शेकापचे पंडित पाटील पिछाडीवर


10:58 am

अक्कलकुवा फेरी 6

1) आमश्या पाडवी (शिवसेना) 18572
2) के सी पाडवी (काँग्रेस) 19591
3) अड़.कैलास वसावे 1423
4) संजय वळवी 195
5) नागेश पाडवी (अपक्ष) 3707
6) भरत पावरा (अपक्ष) 807
7) नोटा 101
एकूण मतदान:-

के सी पाडवी (काँग्रेस) 1019 मतानी पुढे….


10:58 am

परळी विधानसभा मतदारसंघात राष्ट्रवादी काँग्रेसचे उमेदवार धनंजय मुंडे यांना सातव्या फेरी अखेर 6870 मतांची आघाडी , पंकजा मुंडे पिछाडीवर


10:58 am

नवापूर (4 अज) विधानसभा मतदार संघ
फेरी क्रमांक 13

भाजपा भरत गावित-23653

काॅग्रेस शिरिषकुमार नाईक-44000

अपक्ष शरद गावित-42114

कॉग्रेस
मतांनी आघाडीवर-2246


10:58 am

वर्सोवा तिसरी फेरी
राजुल पटेल-अपक्ष -2130
बलदेव खोसा-काँग्रेस–1748
डॉ.भारती लव्हेकर–महायुती-1025
तिसऱ्या फेरी अखेर राजुल पटेल 1353 मतांनी आघाडीवर आहे.


10:58 am

मतदारसंघ: – बुलढाणा
फेरी क्रमांक: 7
संजय गायकवाड (शिवसेना): – 14934
योगेंद्र गोडे (अपक्ष): 10684
आघाडी: 4250


10:57 am

रत्नागिरी – चिपळूण विधानसभा मतदा संघ दहाव्या फेरीनंतर राष्ट्रवादीचे शेखर निकम १६६८३ मतांनी आघाडीवर


10:57 am

माढा विधानसभा –
31 हजार 12 मतांनी राष्ट्रवादीचे आ बबनराव शिंदे आघाडीवर


10:57 am

महाड १९४ विधानसभा मतदारसंघ
फेरी ७

भरतशेठ गोगावले :- २४०८४
माणिक जगताप :- १८४०९

५६७५मतांनी भरतशेठ गोगावले आघाडीवर… ७वी फेरी अखेर


10:56 am

189,कर्जत विधानसभा
फेरी 4
उमेदवार:-
1) महेंद्र सदाशिव थोरवे ( शिवसेना, महायुती)
17318(आघाडी )

2) सुरेश नारायण लाड (राष्ट्रवादी काँग्रेस, महाआघाडी )
14588(पिछाडी)

महेंद्र थोरवे (शिवसेना) 2730 मतांनी आघाडीवर


10:56 am

९३५० मतांनी संभाजी पाटील निलंगेकर आघाडीवर


10:56 am

सातारा – वाई विधानसभा
दुसरी फेरी
मकरंद पाटील ५२०१
मदन भोसले २८४०


10:56 am

तीन फेऱ्याचा निकाल हाती..महायुतीचे अभिमन्यू पवार ६४२९ मतांनी आघाडीवर


10:55 am

विक्रोळीत सातव्या फेरीअखेर 8233 मतांनी सेनेचे सुनील राऊत यांची आघाडी कायम


10:55 am

अभिमन्यू पवार 9000 मतांनी पुढे


10:55 am

176 वांद्रे पूर्व
4 th round अखेर

अखिल चित्रे 3053
झिशान बाबा 6119
विश्वनाथ महाडेश्वर 9151
तृप्ती सावंत 3135
मोहमद सलिम कुरेशी 3283

एकूण मतमोजणी 26248


10:54 am

रायगड आघाडीवर पक्ष

अलिबाग – शिवसेना

पेण – भाजप

पनवेल – भाजप

उरण – विवेक पाटील

श्रीवर्धन – राष्ट्रवादी काँग्रेस

कर्जत – शिवसेना

महाड – शिवसेना


10:54 am

मतदारसंघ: कारंजा
फेरी क्रमांक: 6
1 राजेंद्र पाटणी ( भाजपा): 4115
2 . प्रकाश डहाके (रा. कॉं.): 3200
3)युसूफ पुजानी (बसपा )1906
आघाडी: पाटणी 915 ने आघाडी


10:54 am

मतदारसंघ – अकोला पश्चिम
फेरी – 3
गोवर्धन शर्मा (भाजप) 4615
साजिद पठान (काँग्रेस) 14231
आघाडी – साजीद पठान 9616 मतांनी आघाडीवर


10:54 am

जळगाव ग्रामीण —
आठवी फेरी अखेर-मिळालेली मते
१)गुलाबराव पाटील–३३३३६
२)चंद्रशेखर अत्तरदे–१५८६१
—————————————
गुलाबराव पाटील आघाडी–१७४७५


10:53 am

उल्हासनगर 141
भाजप कुमार आयलानी 11074
राष्ट्रवादी ज्योती कलानी 8548
भाजपचे कुमार आयलानी 2526 मतांनी पुढे


10:53 am

गोरेगाव विधानसभा
राऊंड : ५
विद्या ठाकूर ( भाजप) :१७, ९७३
मोहिते युवराज (काँग्रेस) : ६१८६


10:53 am

तासगाव – कवठेमहांकाळ : राष्ट्रवादीच्या सुमनताई पाटील सहाव्या फेरीअखेर 34804 मतांनी आघाडीवर


10:52 am

विक्रोळी विधानसभा – राऊंड – 07

1. सुनील राऊत (सेना)- 23677

2. धनंजय पिसाळ (राष्ट्रवादी) – 15444

3. विनोद शिंदे ( मनसे) – 8015

4. सिद्धार्थ मोकळे (वंचित) – 2306

5. नोटा – 1196


10:52 am

कल्याण पश्चिम विधानसभा मतदार संघ-
दुसरी फेरी

विश्वनाथ भोईर (शिवसेना) : 3303

प्रकाश भोईर (मनसे) : 1761

नरेंद्र पवार (अपक्ष भाजप बंडखोर) : 1350

शिवसेना 5417 मतांनी आघाडीवर


10:51 am

वांद्रे पश्चिम विधानसभा

फेरी 5

महायुती- अँड आशिष शेलार 21,789

काँग्रेस आघाडी- आसिफ झकेरीया 8,876

वंचित – इस्तियाक जहागिरदार 317

बसपा – अरुण जाधव 329

अँड. आशिष शेलार लिड 12,913


10:51 am

काटे की टक्कर…
करमाळा : पाचव्या फेरी अखेर…
नारायण पाटील : १५१०१
रश्मी बागल। : १४३२८
संजयमामा शिंदे : १०३५४
मताधिक्य। : नारायण पाटील :७७३


10:51 am

वांद्रे पूर्व
शिवसेना विश्वनाथ महाडेश्वर चौथ्या फेरीनंतर 3032 मतांनी आघाडीवर


10:50 am

यवतमाळ जिल्हा

दिग्रस विधानसभा मतदारसंघ : शिवसेनेचे संजय राठोड ७ हजार ७०७ मतांनी आघाडीवर.


10:50 am

अहेरी – पाचव्या फेरीअखेर भाजपचे अंबरीशराव आत्राम राष्ट्रवादीचे धर्मरावबाबा आत्राम यांच्यापेक्षा 1800 वर मतांनी आघाडीवर


10:50 am

परळी -6 वि फेरी धनंजय मुंडे यांना 6018 मतांची आघाडी, धनंजय मुंडे 29167, पंकजा मुंडे-23149


10:49 am

वरळी दोन फेऱ्यांमध्ये अपक्ष उमेदवार अभिजित बिचुकले यांनी केली शंभरी पार


10:49 am

जत :
१) आमदार विलासराव जगताप – भाजप – ९०१४
२) विक्रमसिंह सावंत काँग्रेस – १७१५८
३) डॉ. रवींद्र आरळी अपक्ष – ६४३४

विक्रम सावंत ६४३४ मतानी आघाडीवर. चार फेऱ्या पूर्ण


10:49 am

यवतमाळ : उमरखेड विधानसभा मतदारसंघात दुसºया फेरीअखेर भाजपचे उमेदवार नामदेव ससाने १२६२ मतांनी आघाडीवर.


10:49 am

चारकोप विधानसभा
राऊंड : ३
योगेश सागर : (भाजप) : १८,५९५
कालु बुधेलिया : (काँग्रेस) : ३६२२


10:48 am

ठाकरे-पवार घराण्यातील तिसरी पिढी सुसाट; आदित्य,रोहित सर्वाधिक मतांनी आघाडीवर 


10:48 am

औरंगाबाद पश्चिम : पाचव्या फेरीअखेर प्रदीप जैस्वाल यांना सोळा हजार 819 मतांची आघाडी.


10:48 am

कल्याण ग्रामीण
चौथी फेरी

राजू पाटील (मनसे) १७ हजार ३९३
रमेश म्हात्रे (शिवसेना) १२ हजार ८६२

मनसेचे राजू पाटील ४ हजार ५३० मतांनी आघाडीवर…


10:47 am

Thane district

147 Kopari panchpakhadi

Total lead by Eknath SHIDNE
18,445

Total vote
– Shivsena Eknath SHIDNE : 22,745
– Congress Sanjay Ghadigaonkar : 4310
– MNS mahesh Kadam : 3480

Round one

4230 – shivsena Eknath shinde
898 – Congress Sanjay Ghadigaonkar
555 – Mahesh kadam

Lead 3332 Eknath SHIDNE

Round 2

Eknath Shinde 5527
Sanjay ghadigaonkar 785
Mahesh Kadam 985

Lead 4742

Round 3

Eknath Shinde Shivsena 4752
Sanjay Ghadigaonkar Congress 1043
Mahesh Kadam MNS 625

*Lead : Shivsena Eknath SHIDNE 3709

Round 4

Shivsena Eknath SHIDNE : 4166
Sanjay Ghadigaonkar Congrerss 999
Mahesh kadam MNS 355

Lead Shivsena Eknath SHIDNE 3147

Round 5

– Shivsena Eknath SHIDNE 4080
– Congress Sanjay Ghadigaonkar 585
– MNS mahesh Kadam 960

Lead Shivsena Eknath Shinde 3495


10:47 am

हर्षवर्धन : १५०६८
भरणे : १४१४७
हर्षवर्धन ९२१ मतानी आघाडीवर


10:47 am

फेरी 6
कुणाल पाटील 3416
ज्ञानज्योती भदाणे 5750
भाजपा मतांनी आघाडीवर 2334


10:46 am

फेरी : 02
मतदारसंघ : रामटेक
उदयसिंग यादव (काँग्रेस) – 3355
डी.एम. रेड्डी (भाजप) – 3495
आशिष जैस्वाल (अपक्ष) – 8824

दुसऱ्या फेरी नंतर आशिष जैस्वाल आघाडी वर : 5329 मतांनी


10:46 am

मतदारसंघ -मुर्तीजापूर
फेरी-1
1) वंचित बहुजन आघाडी- 2270
2)भाजप-1757
आघाडी-513


10:46 am

चेंबूर विधानसभा – राऊंड – 2
12444

1. प्रकाश फातर्फेकर (सेना)- 3173

2. चंद्रकांत हंडोरे (काँग्रेस) 5573

3. कर्णबाळा दूनबळे (मनसे)443
4 राजेंद्र माहुलकर(वंचित) 2564


10:45 am

नंदुरबार जिल्हा भाजप 2 व कॉँग्रेस 2 आघाडीवर


10:45 am

मुंब्रा-कलवा मतदारसंघ सातव्या फेरीआखेर जितेंद्र आव्हाड 19 हजार 75 मतांनी आघाडीवर


10:45 am

अंधेरी पश्चिम
भाजपचे अमित साटम 10, 351
काँग्रेसचे अशोक जाधव 6840
अमित साटम 3511 मतांची आघाडी


10:45 am

५वि फेरी अखेर अजितदादा ३१५४८ मताने आघाडीवर


10:44 am

रत्नागिरी – दापोली विधानसभा मतदार संघात तिसरी फेरीनंतर
योगेश रामदास कदम (शिवसेना ) 2244 मतांनी पुढे


10:44 am

भंडारा : तुमसर मतदारसंघात तिसऱ्या फेरी अखेर राष्ट्रवादीचे राजू कारेमोरे १७७० मतांनी आघाडीवर.
राजू कारेमोरे राष्ट्रवादी ९७९३
चरण वाघमारे अपक्ष ८०२३
प्रदीप पडोळे भाजप ३८८१


10:44 am

पालघर 4रि फेरी
उमेश गोवारी(मनसे)3759
सुरेश जाधव(बसपा)615
योगेश नमः(काँग्रेस)7607
श्रीनिवास वणगा(सेना)7494
विराज गडग(वंचित आघाडी)2471
नोटा1499
काँग्रेस चे योगेश नमः 113 मतांनी आघाडीवर/आघाडी कमी झाली


10:43 am

ठाणे: ओवळा- माजिवडा मतदार संघ – 146 ( पाचवी फेरी)
शिवसेना- प्रताप सरनाईक — 4456
काँग्रेस – विक्रांत चव्हाण — 662
मनसे- संदीप पाचंगे— 1145
नोटा-169
एकूण- 6928
आघाडी उमेदवार- शिवसेना प्रताप सरनाईक ( फेरी क्रमांक 1 ते 5 एकूण 20372 )16705 मतांची आघाडी


10:43 am

अंबरनाथ – 3 फेरीत शिवसेना पुढे

बालाजी किणीकर, शिवसेना – 6309

रोहित साळवे, काँग्रेस – 4315

सुमेध भवार, मनसे – 1515

धनंजय सुर्वे, वंचित – 4469

शिवसेना 1840 मतांनी पुढे


10:43 am

हिंगोली विधानसभा
1.तानाजी मुटकुळे भाजप 5662
2.भाऊराव पाटील गोरेगावकर काँग्रेस 3845
3.वसीम देशमुख वंचित 2033

भाजपचे मुटकुळे यांना 2918 मतांची आघाडी


10:42 am

शिवतारे,शरद सोनवणे, दिलीप सोपल ,वैभव पिचड ,उदयनराजे,प्रणिती शिंदे,रोहिणी खडसे पिछाडीवर


10:42 am

नाशिक मध्य
दुसऱ्या फेरीत भाजपच्या देवयानी फरांदे ३७६२मतांनी आघाडीवर
प्रा. देवयानी फरांदे- ७६८६
कोंग्रेस हेमलता पाटील-३९२४
मनसे नितीन भोसले-३०७६


10:42 am

खेड-आळंदी विधानसभा
——————————-
पाचवी फेरी
—————

क्र.    पक्ष         उमेदवार        एकूण मते
1.   शिवसेना – सुरेश गोरे –        6926
2.   राष्ट्रवादी – दिलीप मोहिते –  15126
7.   अपक्ष – अतुल देशमुख –     10432
———————
आघाडी – NCP आघाडी –  4694


10:42 am

पलूस-कडेगाव : चौथ्या फेरीअखेर विश्वजीत कदम 41495 मतांनी आघाडीवर


10:41 am

नाशिक- नाशिक पूर्व मतदार संघात दुसऱ्या फेरी अखेर भाजपचे राहुल ढिकले 1124 मतांनी पुढे. ढिकले यांना 4235 तर राष्ट्रवादीचे बाळासाहेब सानप यांनी 4019 मते


10:41 am

अक्कलकोट विधानसभा मतदार संघ

4थी फेरी अखेर भाजपचे सचिन कल्याणशेट्टी 6747 मतांनी आघाडीवर


10:41 am

188 पनवेल
पाचवी फेरी
प्रशांत ठाकूर (भाजप )36954
हरेश केणी (शेकाप ) 23970
नोटा 2701


10:41 am

पाचवी फेरी संग्राम थोपटे 22662 मते कुलदीप कोंडे 21611 मते थोपटे 1051 आघाडी


10:40 am

मेलघाट विधानसभा
राउंड क्र 4

राजकुमार पटेल🍵- 11410

केवलराम काळे⏰- 3784

रमेष मावस्कर🌹- 3167

राजकुमार पटेल 7626 से आगे


10:40 am

अणुशक्तीनगर 4 फेरी अखेर
नवाब मलिक – 804 मतांनी आघाडीवर


10:39 am

अमरावती जिल्हा, तिवसा मतदार संघ

चौंथी फेरी

यशोमतीताई ठाकुर, काँग्रेस 11691
राजेशभाऊ वानखडे,शिवसेना 12884

शिवसेना उमेदवार राजेश वानखडे चौथ्यां फेरीत 1157मतांनी आघाडीवर

काँग्रेसच्या यशोमतीताई ठाकूर चौथ्यां फेरीतही मागे


10:39 am

उरण सेना-7095
विवेक पाटील-10093
महेश बालाडी-9665


10:39 am

पनवेल 188
43799 मतांनी प्रशांत ठाकूर(भाजप ) आघाडीवर


10:39 am

सोलापूर शहर मध्य.
पाचवा राउंड.
1) प्रणिती शिंदे-14018
2) महेश कोठे- 12882
3) फारुख शाब्दी- 25888
4) दिलीप माने- 8531
11780 मतांनी शाब्दी आघाडी.


10:38 am

अलिबाग विधानसभा मतदार संघातून शिवसेनेचे महेंद्र दळवी आघाडीवर
9 वी फेरी अखेर
महेंद्र दळवी 11 हजार 600 मतांनी आघाडीवर
शेकापचे पंडित पाटील पिछाडीवर


10:38 am

उल्हासनगर 141
तिसरी फेरी
भाजप कुमार आयलानी 8630
राष्ट्रवादी ज्योती कलानी 6335
रिपाइं बंडखोर भालेराव 2138
भाजपचे आयलानी 2305 मतांनी आघाडीवर


10:38 am

दिंडोशी चौथी फेरी

सुनील प्रभु- शिवसेना- 15262
विद्या चव्हाण- राष्ट्रवादी- 8474
अरुण सुर्वे- मनसे- 5391

शिवसेना- 6788 मतांनी आघाडीवर

नोटा- एकूण 542


10:38 am

मुलुंड विधानसभा
चौथी फेरी
भाजप मिहिर कोटेचा 16251
काँग्रेस गोविंद सिंग. 4959
हर्षदा चव्हाण 4548


10:37 am

सातारा – कराड उत्तर, कराड दक्षिण, पाटण, कोरेगाव आणि वाई मतदारसंघातून उदयनराजे यांची पिछाडी…


10:37 am

मतदारसंघ -सिंदखेडराजा
फेरी-1
1) राष्टÑवादी -3904
2)शिवसेना- 3734
आघाडी-180


10:37 am

मतदारसंघ: – अकोला पश्चिम
फेरी क्रमांक: 3
गोवर्धन शर्मा (भाजप): -1658
साजीद खान (काँग्रेस):-4287

आघाडी:-2629


10:36 am

रायगड – श्रीवर्धन मधून राष्ट्रवादीच्या आदिती तटकरे आघाडीवर
दुसरी फेरी
अदिती तटकरे 11374
विनोद घोसाळकर 5748

7 हजार 389 मतांनी आघाडीवर

विनोद घोसाळकर पिछाडीवर


10:36 am

महाड – भरत गोगावले सातव्या फेरी अखेर 5675 मतांनी आघाडीवर माणिकराव जगताप पिछाडीवर


10:36 am

उदगीर चौथी फेरी अखेर एकूण 4375 मतांनी राष्ट्रवादी कॉंग्रेसचे बनसोडे आघाडीवर


10:34 am

वसई विधानसभा
बहुजन विकास आघाडी -हितेंद्र ठाकूर 5300 मतांनी आघाडी


10:34 am

वसई विधानसभा
बहुजन विकास आघाडी -हितेंद्र ठाकूर 6906 मतांनी आघाडी,विजय पाटिल शिवसेना 4020


0:34 am

अजित पवारांची विजयी आघाडी ; ५० हजार मतांनी आघाडीवर   


10:33 am

सोलापूर शहर मध्य.
पाचवा राउंड.
1) प्रणिती शिंदे-14018
2) महेश कोठे- 12882
3) फारुख शाब्दी- 25888
4) दिलीप माने- 8531
11780 मतांनी शाब्दी आघाडी.


10:33 am

नाशिक – देवळाली मतदार संघात तिसऱ्या फेरीत शिवसेनेचे योगेश घोलप यांना धक्का, राष्ट्रवादीच्या सरोज आहिरे आघाडीवर, – घोलप 2871 अहिरे – 5717 राष्टवादी अहिरे आघाडि 10600


10:33 am

माळशिरस विधानसभा निवडणूक
चौथी फेरी
उत्तमराव जानकर 17416
राम सातपुते 11698
जानकर आघाडी – 5718


10:32 am

कल्याण पूर्व
भाजपचे गणपत गायकवाड १ हजार २९ मतांनी आघाडीवर


10:32 am

रत्नागिरी – जिल्ह्यात पाच मतदार संघांपैकी रत्नागिरी, दापोली आणि गुहागर मतदार संघात शिवसेना, चिपळुणात राष्ट्रवादी तर राजापुरात काँग्रेस आघाडीवर


10:32 am

कुलाबा
राहुल नार्वेकर, भाजप ४१२९
भाई जगताप काँग्रेस १८७३


10:32 am

यवतमाळ जिल्हा

वणी : काँग्रेसचे वामनराव कासावार २१०० मतांनी आघाडीवर.


10:31 am

कोपरी पचपाखडी 21 हजार 930 चा लीड
सहावी फेरी अखेर
एकनाथ शिंदे – 4 हजार 237
संजय घाडीगांवकर – 752
महेश कदम – 500


10:31 am

कोपरी पचपाखडी 24 हजार 967 चा लीड
सातवी फेरी अखेर
एकनाथ शिंदे – 3 हजार 918
संजय घाडीगांवकर – 781
महेश कदम – 967


10:31 am

वांद्रे पूर्व
तिसऱ्या फेरीत कॉंग्रेसचे जीशान सिद्दीकी 288 मतांनी आघाडीवर
सिद्दीकी 2118
महाडेश्वर 1830
चित्रे 444
सलीम कुरेशी 1655
तृप्ती सावंत 569


तिसऱ्या फेरीनंतर एकूण चित्र
शिवसेनेचे विश्वनाथ महाडेश्वर 3266 मतांनी आघाडीवर
महाडेश्वर 7642
सिद्दीकी 4376
चित्रे 2140
सलीम कुरेशी 2170
तृप्ती सावंत 2106
एकूण मतमोजणी 19 454

10:31 am

संभाजी पाटील निलंगेकर 7500 मतांनी आघाडीवर


10:30 am

Chandrakant Sonar: फेरी 4
कुणाल पाटील 4895
ज्ञानज्योती भदाणे 4623
काँग्रेस मतांनी आघाडीवर 272

धुळे शहर २री फेरी
राजवर्धन कदमबांडे 3996
अनिल गोटे 5232
हिलाल माळी 3911

लोकसंग्राम 1273मतांनी आघाडीवर 1


10:29 am

मिरज : भाजप – आमदार सुरेश खाडे (21366)
स्वाभिमानी शेतकरी संघटना- बाळासाहेब होनमोरे (10456)

सुरेश खाडे आघाडीवर -10910


10:29 am

सातारा – माण मतदारसंघ पहिल्या फेरी अखेर जयकुमार गोरे १२४३ मतानी आघाडीवर.


10:29 am

शिवडी
पाचवी फेरी
अजय चौधरी १९ हजार ९२
मनसे संतोष नलावडे ८०७६
एकूण मते ३५,३१३


10:29 am

शेवगाव पाथर्डी मतदारसंघातून तीसरी फेरी अखेर राष्ट्रवादीचे प्रताप काका ढाकणे 4644 मतांनी आघाडीवर


10:29 am

मतदारसंघ: – अकोला पूर्व
फेरी क्रमांक: 5
रणधीर सावरकर (भाजप): – 3433
हरीदास भदे (वंचित बहूजन आघाडी): 3293
आघाडी: 140


10:28 am

कोपरी पचपाखडी 14 हजार 950 चा लीड
चौथी फेरी अखेर
एकनाथ शिंदे – 4 हजार 137
संजय घाडीगांवकर – 999
महेश कदम – 355


10:28 am

रत्नागिरी – गुहागर मतदार संघात शिवसेनेचे भास्कर जाधव दुसऱ्या फेरीनंतर फक्त ७४ मतांनी आघाडीवर.


10:28 am

पालघर 3रि फेरी
उमेश गोवारी(मनसे)2889
सुरेश जाधव(बसपा)537
योगेश नमः(काँग्रेस)6527
श्रीनिवास वणगा(सेना) 6223
विराज गडग(वंचित आघाडी)2118
नोटा1225
काँग्रेस चे योगेश नमः 304 मतांनी आघाडीवर


10:28 am

खानापूर : चौथ्या फेरीअखेर अपक्ष सदाशिवराव पाटील 216 मतांनी आघाडीवर


10:27 am

फेरी 8
मतदारसंघ – जळगाव शहर
उमेदवार – सुरेश भोळे
पक्ष- भाजप
8000 मतांनी आघाडी


10:27 am

गडचिरोली विधानसभा
पहिल्या फेरीत भाजपचे देवराव होळी आघाडीवर


10:27 am

उरण
महेश बालदी – 3273 एकूण-7235
विवेक पाटील – 3964 एकूण- 7397
मनोहर भोईर – 1497 एकूण – 3942

आघाडीचे उमेदवार विवेक पाटील 162 मतांनी आघाडीवर


10:26 am

151 बेलापूर मतदार संघ
(भाजप) मंदा म्हात्रे: 3226
(राष्ट्रवादी) अशोक गावडे: 2831
(मनसे) गजानन काळे· 812


10:26 am

धुळे शहर २री फेरी
राजवर्धन कदमबांडे 3996
अनिल गोटे 5232
हिलाल माळी 3911

लोकसंग्राम 1273मतांनी आघाडीवर 1


10:26 am

यवतमाळ : राळेगाव विधानसभा मतदारसंघात भाजपचे उमेदवार प्रा. डॉ. अशोक उईके पहिल्या फेरीमध्ये ६०० मतांनी आघाडीवर.


10:25 am

Goregaon matdar sangh 163
Face 1 + face 2 +face 3=total
Bahujan samaj party – amol dasharath sawant =30+40+23=93

Congress- mohite yuvraj ganesh =843+975+1024=2842

Bartiya janta party- vidya jayprakash thakur =4564+4252+4067=12883

Maharashtra navnirman sena- virendra jadhav =924+604+803=2331

Jan adhikar party- adv ajay kailashnath dubhey=08+11+09=28

Vanchit Bahujan Aaghadi – Noshad yakub shilkalgar =106+29+52=187

Independent – purshottam manubhai patel=06+08+05=19

Independent – bhonsle mahendra malusare =12+14+09=35

Independent – adv. Mitesh varshney =07+12+06=29

Nota- 220+225+175=620

Total =6720+6170+6173=19067


10:24 am

अंधेरी पश्चिम ( फेरी) – 2

भाजपचे अमित साटम 1756 मतांनी आघाडी

अमित साटम ( भाजप) – 6647

अशोक जाधव ( काँग्रेस) – 4891


10:24 am

कोरेगाव –
शशिकांत शिंदे 3963
महेश शिंदे 3072


10:24 am

यवतमाळ : विधानसभा मतदारसंघात भाजपचे मदन येरावार ३५० मतांनी आघाडीवर. भाजप २७७८, काँग्रेसचे बाळासाहेब मांगुळकर २४१७ तर शिवसेना बंडखोर संतोष ढवळे यांना १६११ मते.


10:24 am

वाई –
दुसरी फेरी अखेर मकरंद पाटील ३९०० मतांनी आघाडीवर


10:23 am

भंडारा : भंडारा मतदारसंघात अपक्ष नरेंद्र भोंडेकर २७४६ मतांनी आघाडीवर.
नरेंद्र भोंडेकर अपक्ष ६१६३
अरविंद भालाधरे भाजप ३४१७


10:23 am

इचलकरंजी विधानसभा : तिसऱ्या
फेरीअखेर अपक्ष प्रकाश आवाडे 7764 मतांनी आघाडीवर


10:23 am

वांद्रे पूर्व
शिवसेना विश्वनाथ महाडेश्वर दुसऱ्या फेरीनंतर 3554 मतांनी आघाडीवर


10:22 am

मुरबाड – भाजपचे किसन कथोरे तब्बल 22 हजार मतांनी पुढे

किसन कथोरे, भाजप – 27623

प्रमोद हिंदुराव – राष्ट्रवादी – 4942

किसन कथोरे तब्बल 22681 मतांनी पुढे


10:22 am

सोलापूर ब्रेकिंग : 5 वी फेरी

सोलापूर शहर मध्य मधून :

कॉंग्रेस प्रणिती – शिंदे – 5263
एमआयएम : फारुक शाब्दी – 9523
– शिवसेना – दिलीप माने – 3044
– अपक्ष – महेश कोठे – 5232

MIM – फारुक शाब्दी ४२९१ ने आघाडीवर


10:22 am

मुक्ताईनगर मतदार संघात चौथ्या फेरीत अपक्ष उमेदवार चंद्रकांत पाटील 929 मतांनी पुढे


10:21 am

मतदार संघ – अकोट
फेरी – 2
प्रकाश भारसाकळे (भाजप) – 3604
संजय बोडखे (काँगे्रस) – 2077
आघाडी – 1472


10:21 am

कळवा – मुंब्रा

चौथ्या फेरी आखेर 12 हजार 527 मतांनी जितेंद्र आव्हाड आघाडीवर


10:16 am

महाराष्ट्रातील २८८ विधानसभा मतदारसंघांच्या सार्वत्रिक आणि सातारा लोकसभा मतदारसंघाच्या पोटनिवडणुकीचा निकाल जाहीर होत आहे. सुरवातीचे कल बघता महायुती बहुमतावर पोहचलेली असून, राष्ट्रवादी काँग्रेसने काँग्रेसला मागे टाकत आहे. धनंजय मुंडे, रोहित पवार, आदित्य ठाकरे आघाडीवर असून, ठाकरे-पवार घराण्यातील तिसरी पिढी सुसाट जात आहेत.


10:14 am

फुलंब्री मतदार संघ
भाजप – हरीभाऊ बागडे १०,९६८
कॉँग्रेस – कल्याण काळे ७,६४८


10:14 am

औरंगाबाद मध्य मतदारसंघातून शिवसेनेचे उमेदवार प्रदीप जैस्वाल १६, ६९१ मतांनी आघाडीवर


10:13 am

औरंगाबाद पूर्व मतदार संघ

भाजप – अतुल सावे १३४
एमआयएम – डॉ गफार कादरी १६,१४३
समाजवादी पार्टी – कलीम कुरेशी ४४१
अपक्ष – यसुफ मुखाती २००

10:12 am

दुसऱ्या फेरीचा निकाल
औरंगाबाद पश्चिम
शिवसेना – संजय शिरसाठ ८,१४८
अपक्ष  – राजू रामराव शिंदे  ४,०६८
एआयएम – अरूण गुरूडे २,००२
वंचित बहुजन आघाडी – संदीप शिरसाठ १,८८९


10:06 am

महाराष्ट्रातील २८८ विधानसभा मतदारसंघांच्या सार्वत्रिक आणि सातारा लोकसभा मतदारसंघाच्या पोटनिवडणुकीचा निकाल जाहीर होत आहे. सुरवातीचे कल बघता राष्ट्रवादी काँग्रेससाठी आनंदाची बातमी पुढे येत आहे. राष्ट्रवादी काँग्रेस काँग्रेसला मागे टाकत असून, ५० जागांवर आघाडीवर आहेत.

10:05 am

मतदार संघ

नवी मुंबई : ऐरोली मतदारसंघातून भाजपाचे गणेश नाईक यांची २०६४ मतांची आघाडी
नवी मुंबई : बेलापूर मतदारसंघातून भाजपाच्या मंदा म्हात्रे आघाडीवर
उल्हासनगर : भाजपाचे कुमार आयलानी ११०० मतांनी आघाडीवर
पालघर विधानसभा : मतदारसंघातून चौथ्या फेरीपर्यंत काँग्रेस उमेदवार योगेश नम १ हजार ७०० मतांनी आघाडीवर
पनवेल: भाजपाचे प्रशांत ठाकूर आघाडीवर
श्रीवर्धन : राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या अदिती तटकरे आघाडीवर


10:04 am

69 अहेरी विधानसभा
पहिली फेरी
भाजपा 2205
कांग्रेस 2159
राष्ट्रवादी 1193
वंचित आघाडी258


10:03 am

मुक्ताईनगर मतदार संघ – तिसऱ्या फेरीत अपक्ष उमेदवार चंद्रकांत पाटील 344 मतांनी पुढे


10:03 am

मतदार संघ – बाळापूर
फेरी क्रमांक- 3

१) नितीन देशमुख (सेना ) – 10096
२) प्रा. धैर्यवर्धन फुंडकर (व्हीबीए ) 7855
आघाडी – देशमुख 2241 मतांनी आघाडीवर


10:03 am

भंडारा : साकोली मतदारसंघात पहिल्या फेरीत भाजपचे डाॅ. परिणय फुके ४६१ मतांनी आघाडीवर.
परिणय फुके भाजप ४०६१
नाना पटोले काँग्रेस ३६००


10:02 am 

कराड दक्षिण – पृथ्वीराज चव्हाण १२०० मतानी आघाडीवर …


10:02 am

पांढरकवडा (यवतमाळ) आर्णी
विधानसभा मतदार संघातून पहिल्या फेरीत कॉंग्रेसचे शिवाजीराव मोघे आघाडीवर मोघे (3813), संदीप धुर्वे ३२४६ ; राजू तोडसम ४३१


10:02 am

सिंधुदुर्ग : कणकवली मतदार संघात नितेश राणे यांना 8 हजार 483 मतांची आघाडी.


10:02 am 

नाशिक पश्चिम
दुसरी फेरी

डॉ.अपूर्व हिरे(रा.काँ.)3886
दिलीप दातीर(मनसे) 812
डॉ.कराड(माकप )1716
सीमा हिरे(भाजप) 5954
विलास शिंदे(अपक्ष) 3737

दुसऱ्या फेरीत सीमा हिरे 2038 मातानी आघाडीवर


10:01 am

जत : तिसरी फेरी

विलासराव जगताप भाजप – 4714
विक्रम सावंत काँग्रेस- 7989
डाॅ. रवींद्र आरळी अपक्ष – 3510


10:01 am

अणुशक्ती विधानसभा – राऊंड – 01

1. तुकाराम काते (सेना)- 2150

2. नवाब मलिक (राष्ट्रवादी) 3637

3. विजय रावराणे (मनसे)427

नोटा -90


10:00 am

लातूर शहर विधानसभा
_फेरी क्र 2 अखेर
आ. अमित विलासराव देशमुख
5175 मतांनी आघाडीवर


10:00 am

चेंबूर विधानसभा – राऊंड – 01

1. प्रकाश फातरपेकर (सेना)- 1939

2. चंद्रकांत हंडोरे (काँग्रेस) 2229

3. कर्णबाळा दूनबळे (मनसे)178


10:00 am

जळगाव ग्रामीण मतदार संघ

सहाव्या फेरीअखेर—
गुलाबराव पाटील–आघाडी
१३३१३ मते


10:00 am

Malad vidhansabha:

Aslam Sheikh (Congress) 3197
Ramesh Singh Thakur ( BJP) 4218


09:59 am

मुंबई शिवडी
शिवसेना अजय चौधरी 7456
मनसे संतोष नलावडे मनसे 4155
काँग्रेस उदय फणसेकर 1584
नोटा 485
एकूण मत 14061


09:59 am

पुरंदर
काँग्रेस चे संजय जगताप 1366 ने आघाडीवर
ट्रेंड बदलला सेनेचे विजय शिवतारे यांची पीछेहाट


09:58 am

नाशिक- नांदगाव दुसरी फेरी
शिवसेना सुहास कांदे 9553
राष्ट्रवादी पंकज भुजबळ 5154
आघाडी 4399


09:58 am

भांडुप पहिल्या राउंडमध्य कॉंग्रेस े सुरेश कोपरकर आघाडीवर


09:58 am

अहमदपूर बाबासाहेब पाटील राष्ट्रवादी काँग्रेसचे – 5807
भाजपा विनायक पाटील – 4272
राष्ट्रवादी काँग्रेस – 1535 आघाडीवर


09:58 am

दुसरी फेरी

दत्तात्रय भरणे ( राष्ट्रवादी ) – 9750
हर्षवर्धन पाटील ( भाजपा ) – 10804

पाटील आघाडी – 1054

#इंदापूरविधानसभा 200


09:57 am

नवापूर (4 अज) विधानसभा मतदार संघ
फेरी क्रमांक 5

भाजपा भरत गावित-9650

काॅग्रेस शिरिषकुमार नाईक-18451

अपक्ष शरद गावित-13743

कॉग्रेस
मतांनी आघाडीवर-4708


09:57 am

पहिल्या फेरीत भाजपाचे राहुल कुल ४ हजार ६१० आघाडी / रमेश थोरात ३ हजार २४३ मते


09:56 am

मुक्ताईनगर मतदार संघ – तिसऱ्या फेरीत अपक्ष उमेदवार चंद्रकांत पाटील 344 मतांनी पुढे


09:56 am

69 अहेरी विधानसभा
पहिली फेरी
भाजपा 2205
कांग्रेस 2159
राष्ट्रवादी 1193
वंचित आघाडी258


09:55 am

जळगाव ग्रामीण मतदारसंघ उमेदवार

चौथी फेरी आघाडीवर

शिवसेना गुलाबराव पाटील( सहकार राज्यमंत्री) :-
10200 चौथी फेरीत आघाडीवर


09:55 am

तासगाव-कवठेमहांकाळमधून राष्ट्रवादीच्या सुमनताई पाटील तिसऱ्या फेरीअखेर 17007 मतांनी आघाडीवर


09:55 am

पहिल्या फेरीत हर्षवर्धन पाटील यांना 813 मतांची आघाडी


09:54 am

आंबेगाव दुसरी फेरी दिलीप वळसे पाटील आघाडीवर वळसे पाटील यांना 6772 मते राजाराम बाणखेले 1189 मते.


09:54 am

भंडारा : तुमसर मतदारसंघात पहिल्या फेरीत राष्ट्रवादीचे राजू कारेमोरे आघाडीवर. ९४२ मतांची आघाडी.


09:53 am

कोपरी पचपाखडी 11 हजार 783 चा लीड
तिसरी फेरी अखेर
एकनाथ शिंदे – 4 हजार 752
संजय घाडीगांवकर – 1 हजार 043
महेश कदम – 625


09:53 am

मुलुंडमध्ये भाजप उमेदवार मिहीर कोटेचा 4789 मतांनी पुढे


09:53 am

पहिली फेरी

दिलीप मोहिते NCP 1406 मतांनी आघाडी


09:52 am

धुळे – साक्री विधानसभा मतदारसंघात भाजपचे उमेदवार मोहन सूर्यवंशी दुसर्या फेरी अखेर २७०० मतांनी आघाडीवर आहे.


09:52 am

बोरिवली मतदारसंघाच्या दुसऱ्या फेरीतही सुनील राणे 5 मतांनी आघाडीवर , काँग्रेसचे कुमार खिल्लारे दुसऱ्या स्थानावर


09:51 am

धुळे – शहरासह जिल्ह्यात रात्रीपासून पावसाची रिपरिप सुरु आहे.


09:51 am

कांदिवली पूर्वमधून भाजप अतुल भातळकर 5555 आघाडीवर


09:51 am

माहीम मतदारसंघ
प्रवीण नाईक काँग्रेस – 768
सदा सरवणकर – 3099
संदीप देशपांडे 2308


09:47 am

फेरी क्रमांक 1
(समाविष्ट भाग – लक्षतिर्थ , फुलेवाडी, फुलेवाडी रिंगरोड, दांडगाईवाडी,मिराबाग )

ऋतुराज पाटील ——9842
अमल महाडिक ——-6040
फेरीत मिळालेली आघाडी —– 3802

1ल्या फेरीअखेर आघाडी 3802


09:46 am

हातकणंगले मधुन जनसुराज्य 2500 मतांनी आघाडीवर


09:46 am

कोल्हापूर उत्तर – पहिल्या फेरीत चंद्रकांत जाधव २२०० मतांनी आघाडीवर.


09:45 am

इचलकरंजी विधानसभा

पहिल्या फेरीत २३७५ मतांनी प्रकाश आवाडे आघाडीवर


09:45 am

ठाणे:ओवळा माजीवडा -146 – मत मोजणी सुरुवात…पहिल्या फेरीत प्रताप सरनाईक आघाडीवर- मत 3550


09:45 am

जळगाव । जळगाव शहर मतदार संघ
राजूमामा भोळे(भाजपा) – 4400

अभिषेक पाटील (राष्ट्रवादी) – 1400


09:44 am

मुलुंड विधानसभा – राऊंड –

1. मिहीर कोटेचा (भाजपा)- 7577

2. हर्षला चव्हाण (मनसे)- 2253

3. गोविंद सिंग ( काँग्रेस)- 2788

4. शशिकांत मोकल (वंचित)-1316

5. नोटा -410


09:43 am

पहिली फेरी सावंतवाडी
दीपक केसरकर (शिवसेना) 2851
राजन तेली (भाजप पुरस्कृत अपक्ष) 2444
प्रकाश रेडकर (मनसे)117
बबन साळगावकर ( राष्ट्रवादी काॅग्रेस) 97
सुनील पेडणेकर ( बहुजन महापार्टो) 13
सत्यवान जाधव (वंचित महाआघाडी) 31
नोटा 130

09:43 am

151 बेलापूर मतदार संघ
दुस-या फेरी अखेरीस भाजपच्या मंदा म्हात्रे 2208 मतांनी आघाडीवर


09:42 am

कोल्हापूर : राधानगरी विधानसभा मतदारसंघात पहिल्या फेरीत आमदार आबिटकर 2519 मतांनी आघाडीवर


09:42 am

दिंडोशीमधून सुनिल प्रभु 3500 मतांनी आघाडीवर


09:41 am

188 पनवेल

प्रशांत ठाकूर (भाजप )7829
हरेश केणी (शेकाप )6978


09:41 am

वर्धा

वर्धा विधानसभा – भाजपाचे पंकज भोयर – 700 मतांनी आघाडीवर

हिंगणघाट विधानसभा – भाजपाचे समीर कुणावार – 1300 मतांनी आघाडीवर

देवळी विधानसभा – कांग्रेसचे रणजीत कांबळे 4267 मतांनी आघाडीवर

आर्वी विधानसभा – भाजपाचे दादाराव केचे 500 मतांनी आघाडीवर


09:39 am

शहादा- पद्माकर वळवी काॅग्रेस 3200 मतांनी आघाडीवर


09:39 am

नाशिक पश्चिम मध्ये शिवसेना पुरस्कृत विलास शिंदे आघाडिवर. टपाली मतदानात शिंदे यांना २९६३ मते. सीमा हिरे यांना २८६४ मते. राष्ट्रवादीच्या अपूर्व हिरे यांना २०३६ तर डी एल कराड यांना ७३४ मते.
मनसेचे दिलीप दातीर यांना ४३१ मते.


09:39 am

फेरी – 1
मतदारसंघ – कारंजा
उमेदवार – राजेंद्र पाटनी
पक्ष- भाजप
मते – 2866


09:38 am

चांदीवली
पहिला राऊंड
शिवसेनेचे दिलीप लांडे 74 मतांनी आघाडीवर

दुसरा राऊंड
काँग्रेसचे नसीम खान 104 मतांनी आघाडीवर


09:38 am

वर्धा : आर्वी दादाराव केचे भाजप 1st raound 557 आघाडी


09:37 am

सोलापूर शहर मध्यम मतदारसंघामधून. राज्याचे माजी मुख्यमंत्री सुशील कुमार शिंदे यांच्या कन्या प्रणिती शिंदे या मतदारसंघातून पिछाडीवर असल्याचे चित्र दिसत आहे.


09:35 am

रावेर मतदारसंघ – पहिल्या मतमोजणी फेरीत कांग्रेसचे शिरीष चौधरी १ हजार ७५७ मतांनी आघाडीवर.


09:35 am

ठाणे 148

मतमोजणी फेरी- 1

1) अविनाश जाधव – मनसे 2673

2) संजय केळकर – बीजेपी 3457
नोटा – 187
किती मतांनी उमेदवार आघाडीवर -78


09:34 am

नगर जिल्ह्यात राष्ट्रवादी 5 मतदारसंघात तर काँगेस एक मतदारसंघात आघाडीवर


09:34 am

नंदुरबार- विजयकुमार गावीत भाजप 14 हजार मतांनी आघाडीवर.


09:34 am

विक्रोळी विधानसभा – राऊंड – 02

1. सुनील राऊत (सेना)- 8417

2. धनंजय पिसाळ (राष्ट्रवादी) – 2859

3. विनोद शिंदे ( मनसे) – 2680

4. सिद्धार्थ मोकळे (वंचित) – 920

5. नोटा – 512


09:32 am

सावंतवाडी : सावंतवाडी विधानसभा मतदारसंघात पहिल्या फेरी अखेर शिवसेनेचे दीपक केसरकर 407 मताने आघाडीवर


09:32 am

सातारा लोकसभा पोटनिवडणूक : उदयनराजे १० हजार मतांनी  पिछाडीवर


09:32 am

जळगाव । जळगाव ग्रामीण मतदारसंघ उमेदवार गुलाबराव पाटील :
6347 तीसरी फेरीत आघाडीवर


09:31 am

फेरी – 1
मतदारसंघ – जळगाव जामोद
उमेदवार – डॉ. संजय कुटे
पक्ष- भाजप
मते – 4534


09:31 am

राष्ट्रवादीचे प्रदेशाध्यक्ष जयंत पाटील इस्लामपूर मतदारसंघातून 5500 मतांनी आघाडीवर


09:31 am

दुसऱ्या फेरीनंतर मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस 5093 मतांनी पुढे


09:29 am

पालघर विधानसभा काँग्रेस 1,700 मतांनी आघाडीवर


09:29 am

बोरिवली मतदारसंघातून सुनील राणे 3 हजार मतांनी आघाडीवर


09:29 am

शिवडीत सेनेच्या अजय चौधरी यांना ३ हजार ७२८ मते


09:28 am

पालघर विधानसभा काँग्रेस 1,700 मतांनी आघाडीवर


09:28 am

बोरिवली मतदारसंघातून सुनील राणे 3 हजार मतांनी आघाडीवर


09:28 am

पहिल्या फेरीनंतर मुख्यमंत्री दक्षिण पश्चिम नागपुरातून 2,560 मतांनी आघाडीवर


09:28 am

कोपरी पचपाखडी 8 हजार 074 चा लीड
दुसरी फेरी अखेर
एकनाथ शिंदे – 5 हजार 527
संजय घाडीगांवकर – 785


09:27 am

जळगाव । एरंडोल पारोळा मतदारसंघातून पहिली फेरी चिमणराव पाटील 2500 मतांनी आघाडीवर

: एरंडोल पारोळा मतदारसंघात पहिल्या फेरीत सेना 4952 राष्ट्रवादी 2366


09:26 am

शहादा- पद्माकर वळवी काॅग्रेस 1300 मतांनी आघाडीवर.


09:26 am

यवतमाळ : विधानसभेच्या यवतमाळ मतदारसंघात बॅलेट मतमोजणीत काँग्रेसचे अनिल उर्फ बाळासाहेब मांगुळकर ३०० मतांनी आघाडीवर. काँग्रेस – २९९९, भाजपचे मदन येरावार २६०६, शिवसेना बंडखोर संतोष ढवळे १७२५ मते.


09:25 am

नवापूर (4 अज) विधानसभा मतदार संघ
फेरी क्रमांक 3

भाजपा भरत गावित-1951

काॅग्रेस शिरिषकुमार नाईक-3185

अपक्ष शरद गावित-2707

मतांनी आघाडीवर-4616


09:24 am

150 ऐरोली
पहिल्या मतमोजणी ला सुरवात
गणेश नाईक -3422
निलेश बाणखिले मनसे-1358
गणेश शिंदे राष्ट्रवादी-795


09:24 am

पहिल्या दोन फे-यांमध्ये राष्ट्रवादीचे उमेदवार जितेंद्र आव्हाड 6 हजार मतांनी आघाडीवर


09:24 am

रत्नागिरी – रत्नागिरी मतदार संघात शिवसेनेचे उदय सामंत पहिल्या फेरीत २७२६ मतांनी आघाडीवर.


09:23 am

कोल्हापूर : राधानगरी विधानसभा मतदारसंघात पहिल्या फेरीत शिवसेनेचे आमदार प्रकाश आबिटकर 2519 मतांनी आघाडीवर


09:23 am

सोलापूर : अक्कलकोट भाजपचे सचिन काल्याणशेट्टी १००० मतांनी आघाडीवर


09:22 am

मुक्ताईनगर – दुसऱ्या फेरीत रोहिणी खडसें 132 ने पुढे


09:22 am

कळवा मुब्रा विधानसभा राष्ट्रवादी चे उमीदावर जितेंद्र आव्हाड आघाडीवर
आव्हाड 2314 मतांची लीड


09:22 am

पोस्टल मतदान खामगाव.. आकाश फुंडकर 742, ज्ञानेश्वर पाटील 20, शरद वसतकार 77


09:21 am

सांगली : मिरज मतदार संघ : भाजपचे आमदार सुरेश खाडे 3794 मतांनी आघाडीवर


09:21 am

नाशिक -निफाड १ ली फेरी(पालखेड जि.प.गट)
दिलीप बनकर ५६०९
अनिल कदम ४७७२

बनकर ८३७ मतानी आघाडीवर


09:20 am

वांद्रे पूर्व पहिल्या फेरीत शिवसेनेचे विश्वनाथ महाडेश्वर आघाडीवर


09:20 am

वळसे पाटील 3198 राजाराम बाणखेले 391 मते


09:19 am

आंबेगाव पाहिली फेरी दिलीप वळसे पाटील 3198 मतांनी आघाडीवर पोस्टल मतमोजणी सुरू


09:18 am

सांगली : खानापूर मतदारसंघात 96 मतांनी शिवसेनेचे अनिल बाबर आघाडीवर.


09:17 am

वरळी मतदार संघ : सेनेच्या आदित्य ठाकरे यांना ७ हजार २० मते , हजार मतांच्या फरकाने ठाकरे यांची आघाडी .. मतमोजणी केंद्रावर राष्ट्रवादीचे उमेदवार सुरेश माने आणि वंचितचे गौतम गायकवाड यांची हजेरी


09:17 am

सांगली : जत मतदारसंघात काँग्रेसचे विक्रम सावंत पोस्टल मतदानामध्ये 1333 मतांनी आघाडीवर. भाजपचे विलासराव जगताप पिछाडीवर


09:15 am

सातारा – मतमोजणीला सुरुवात… पोस्टल मतदानात भाजपचे शिवेंद्रसिंहराजे भोसले आघाडीवर…


09:14 am

अहमदनगर, पारनेर मतदारसंघ राष्ट्रवादी आघाडीवर


09:13 am

नाशिक- नाशिक पूर्व भाजप उमेदवार ऍड राहुल ढिकले आघाडीवर


09:13 am

शहादा- काॅग्रेसचे पद्माकर वळवी आघाडीवर.


09:11 am

बारामती विधानसभा मतदारसंघातून अजित पवार सहा हजार मतांनी आघाडीवर असून भाजपचे गोपीचंद पडळकर पिछाडीवर आहेत.


09:09 am

परळी मतदार संघातून धनंजय मुंडे ५५० मतांनी आघाडीवर आहेत अशी माहिती समोर आली आहे. परळीत बहिण भावाची लढाई रंगली आहे. अर्थात पंकजा मुंडे आणि धनंजय मुंडे यांच्यात ही लढत आहे.


09:03 am

शिवसेनेचे  युवासेना प्रमुख आदित्य ठाकरे हे वरळीमधून आघाडीवर आहेत. पहिल्या फेरीनंतर आदित्य यांना सात  हजार मतांची आघाडी मिळाली आहे. तर त्यांच्या विरोधात निवडणूक लढणारे  अपक्ष उमेदवार अभिजीत बिचुकलेंनी खातं उघडलेंलं नाही.


09:00 am

महाराष्ट्र विधानसभा २०१९ ‘महा’कौल!, कर्जत जामखेडमध्ये रोहित पवार आघाडीवर, तर राम शिंदे पिछाडीवर.


8:50 am

महाराष्ट्रातील 288 विधानसभा मतदारसंघांच्या सार्वत्रिक आणि सातारा लोकसभा मतदारसंघाच्या पोटनिवडणुकीचा निकाल जाहीर होत आहे. सुरवातीचे कल बघता महायुती बहुमतावर पोहचलेली असून, राष्ट्रवादी काँग्रेसने काँग्रेसला मागे टाकत आहे. धनंजय मुंडे, रोहित पवार, आदित्य ठाकरे आघाडीवर.


06:00 pm

महाराष्ट्र राज्य निर्मितीनंतरच्या १३व्या विधानसभेची निवडणूक सोमवार, दि. २१ ऑक्टोबरला पार पडली. मतदानानांतर अवघ्या चारंच दिवसांत निकाल जाहीर होणार असल्याने जनतेमध्ये निकालाप्रती मोठी उत्सुकता दिसून आली. मतदानानंतर त्याच संध्याकाळी एक्झीट पोलने आपला निकाल आधीच दिला होता. महाराष्ट्रात पुन्हा मोठ्या मताधिक्क्याने भाजप शिवसेना युतीचीच सत्ता येणार हे ठामपणे सांगितले होते.