
संतप्त वाहिनीने क्रिकेट ऑस्ट्रेलियावर आरोप ठेवत न्यायालयात प्रतिज्ञापत्र दाखल केले, ‘CA BCCI ला घाबरत आहे.’
क्रिकेट ऑस्ट्रेलिया (CA) आणि चॅनल सेव्हन यांच्यात वाद वाढतच चालला आहे आणि आता या दोन्ही मंडळांमधील संवादांविषयी माहिती मिळवण्यासाठी प्रसारक न्यायालयात गेला आहे. असेही म्हटले आहे की CA भारतीय क्रिकेट बोर्डाला घाबरत आहे.
‘सिडनी मॉर्निंग हेराल्ड’च्या म्हणण्यानुसार, चॅनलने न्यायालयात प्रतिज्ञापत्र दाखल केल्याची पुष्टी केली आहे. चॅनलने म्हटले आहे की BCCI च्या हितासाठी मालिकाचे वेळापत्रक बदलून CA ने प्रसारण कराराचे उल्लंघन केले आहे.
सेव्हन वेस्ट मीडियाचे मुख्य कार्यकारी जेम्स वारबर्टन म्हणाले की, क्रिकेट ऑस्ट्रेलिया (CA) भारत विरुद्ध एकदिवसीय आणि टी -२० सामन्यांऐवजी डे-नाईट टेस्टने मालिका सुरू करणार होता जे आता १७ डिसेंबरपासून एडिलेड येथे खेळला जाणार आहे.
ते म्हणाले, ‘हे लज्जास्पद आहे कि क्रिकेट ऑस्ट्रेलिया आमचा ब्रॉडकास्टर म्हणून आदर करत नाही आणि BCCI समोर एक ओले मांजर बनून आहे. त्याला बीसीसीआयची भीती वाटते.’
चॅनेलचे म्हणणे आहे की CA चे उच्च अधिकारी BCCI आणि अन्य स्थानिक प्रसारण भागीदार फॉक्सटेल यांच्या इच्छेनुसार चालवित आहेत. या दौर्याचे वेळापत्रक निश्चित करण्याबाबत CA, BCCI, फॉक्सटेल आणि राज्य सरकारच्या अधिकाऱ्यांमधील ईमेल पाहू इच्छित असल्याचे चॅनलने म्हटले आहे.
बातम्यांच्या अपडेटसाठी लाईक करा आमच्या फेसबुक पेजला